Nikiikumbuka hii siku huwa nacheka,

Nikiikumbuka hii siku huwa nacheka,

acha ngono adhabu ya mungu ni kali
Shukrani sana mkuu, nitafanya hivyo na MUNGU anisaidie.!
Ila wakati mwingine hilo jina lenye mamlaka huanzwa kwa herufi kubwa.!!
 
Mkuu una uvumilivu sana..
Mimi angenipa majibu yangu fasta au ningeondoka nikamuachia majibu yake.
Nimeenda hosptali kufafwata msaada wa kiafya na sio kiroho!!
 
Mkuu una uvumilivu sana..
Mimi angenipa majibu yangu fasta au ningeondoka nikamuachia majibu yake.
Nimeenda hosptali kufafwata msaada wa kiafya na sio kiroho!!
😂😂
Kwahivyo mkuu hupendi msaada wa kiroho..?
 
hata mm nilishawahi kupigwa injili hivyo hivyo wakati nimeenda kupima sio Siri hio siku ilikuwa nzito sana kwangu ila nipopokea majibu moyo ulizibuka wotee mpaka leo naheshimu afya yangu
 
Hongera sana kwa kuamua kupima UKIMWI na kupata majibu mazuri ambayo yanakufanya uendelee kuwa salama kwa matumizi ya binadamu.
 
20190608_153121.jpg
kucheki Afya muhimu saaana
 
hata mm nilishawahi kupigwa injili hivyo hivyo wakati nimeenda kupima sio Siri hio siku ilikuwa nzito sana kwangu ila nipopokea majibu moyo ulizibuka wotee mpaka leo naheshimu afya yangu
Hongera sana mkuu, kwa kuheshimu afya yako umechagua fungu lililo jema!!
 
Hongera sana kwa kuamua kupima UKIMWI na kupata majibu mazuri ambayo yanakufanya uendelee kuwa salama kwa matumizi ya binadamu.
😂😂
Matumizi yapi hayo mkuu?
 
nilishawahi mtukana daktari kwa habarii kama hizi dadekii zao

Nipe majibu nisepe ushauri nasaha peleka angaza
 
Back
Top Bottom