Nikaishi wapi Dar hii, nikimbie hizi foleni?

Nikaishi wapi Dar hii, nikimbie hizi foleni?

Kuna jirani yangu ni dereva wa dala dala alishawahi kuniambia kuwa huwa inatengenezwa na trafiki wa Ubungo ambapo unafikia kiasi unaboreka hivyo unatanua! Ukitanua tu....unao!
 
Mnaosema inatengenezwa labda mtusaidie kwa manufaa gani!!!
 
ubungo mataa ndio wapi wandugu wengne tupo huku Rulenge- ngara?
 
Elli keshakibu hapo juu yako

Hivi ile njia inatanulika kweli kukaribia kwenye mataa!?
Maana kama unatoka Buguruni ukitanua kushoto kuna soko bubu,
Na kama unatoka Kimara au Mwenge huwezi kutanua kushoto maana kuna msingi wa service road!!
Ukitoka manzese hakutanuliki maana barabara haina upana huo!!
Cha msingi trafic wazichie taa zifanye kazi yao,
 
Foleni inatengenezwa wakuu kwa kuruhusu zaidi upande/rout ambayo daladala hutoa chochote kwa trafic wa zamu pale mataa ili hesabu ikamilike mapema zaidi
 
hata mimi naona foleni inasababishwa na trafiki wanapendelea upande na upande.
 
Hii ni kweli inatengenezwa kwa kuona tu, kwani kuna siku nilikuwa mbele kabisa kwenye mataa, trafiki anaweza kuruhusu yanayotumia Sam Nujoma kwenda Buguruni, au Morogoro Road kwenda Mjini na Morogoro road kwenda Kimara zaidi ya mara mbili ukilinganisha sisi tunaotokea Mandela Road kwenda Mwenge


Kuna jirani yangu ni dereva wa dala dala alishawahi kuniambia kuwa huwa inatengenezwa na trafiki wa Ubungo ambapo unafikia kiasi unaboreka hivyo unatanua! Ukitanua tu....unao!
 
ubungo mataa ndio wapi wandugu wengne tupo huku Rulenge- ngara?

Mkuu habari za rulenge? kuna sehemu tulikuwa tunaenda kula nyama choma ya Mbuzi ukitoka Rwinyana uwanjani unashuka bondeni halafu unaibukia sokoni. kama unaenda kabanga nickel kunakua na soko j2.panaitwaje? nakumbuka helufi chache za jina "rwi rama au rwigarama". nikumbushe mkuu.napenda sana ile pombe ya mahindi( umgoligoli). Mia
 
Mkuu habari za rulenge? kuna sehemu tulikuwa tunaenda kula nyama choma ya Mbuzi ukitoka Rwinyana uwanjani unashuka bondeni halafu unaibukia sokoni. kama unaenda kabanga nickel kunakua na soko j2.panaitwaje? nakumbuka helufi chache za jina "rwi rama au rwigarama". nikumbushe mkuu.napenda sana ile pombe ya mahindi( umgoligoli). Mia

Rwisharama
 
Jamani wanajamii niko chalinze yapata masaa mawili sasa,nasikia imeenda mpaka mbezi,hakuna gari kuto dar wala sisi kutoka moro hatuendi.jamani mwenyekuweza kufanya lolote atunusuru.
 
Pita mlandizi utokee Bagamoyo then uje mjini au kuna short way moja unapita kwa matiasi mpaka Babro johansen.
 
Nimegundua kwamba serikali haina nia thabiti na uharaka wa kupunguza kero za foleni katika jiji la Dar es Salaam kwani hakuna priorities in solving this! Mfano dhahiri ni kwa ile barabara ya kuanzia Meeda kuingia kule ziliko hostel za UDSM - Kijitonyama kuwekewa lami wakati kuna feeder roads kibao ambazo kama zingewekewa lami zingetatua tatizo la foleni Daslam! Sasa sijui kama serikali ina priorities katika hili ...... Mimi sijui .......
 
Hii Serikali Pambav kabisa ...........................
 
Nimegundua kwamba serikali haina nia thabiti na uharaka wa kupunguza kero za foleni katika jiji la Dar es Salaam kwani hakuna priorities in solving this! Mfano dhahiri ni kwa ile barabara ya kuanzia Meeda kuingia kule ziliko hostel za UDSM - Kijitonyama kuwekewa lami wakati kuna feeder roads kibao ambazo kama zingewekewa lami zingetatua tatizo la foleni Daslam! Sasa sijui kama serikali ina priorities katika hili ...... Mimi sijui .......
Wameanza na hii then zingine zinafuata kadri ya uwezo utakavyo ruhusu,teh teh teh!
 
priority ni pale unapoaamua kutumia Billion 64 kufanya birthday ya mtoto lakaini ukakosa Billion 10 za kumlipia shule! Yote maisha
Nimegundua kwamba serikali haina nia thabiti na uharaka wa kupunguza kero za foleni katika jiji la Dar es Salaam kwani hakuna priorities in solving this! Mfano dhahiri ni kwa ile barabara ya kuanzia Meeda kuingia kule ziliko hostel za UDSM - Kijitonyama kuwekewa lami wakati kuna feeder roads kibao ambazo kama zingewekewa lami zingetatua tatizo la foleni Daslam! Sasa sijui kama serikali ina priorities katika hili ...... Mimi sijui .......
 
Back
Top Bottom