Nifanyeje nifungue Online TV?

Nifanyeje nifungue Online TV?

BrownRange

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2020
Posts
927
Reaction score
1,192
Habari,

Nifanyeje nifungue Online TV, na inaweza kugharimu kiasi gani?

Asanteni
 
Mwenye ufahamu
Hardwares ni USD 1200 Garama za Leseni ingia website ya TCRA garama zake zipo online. Hardware naweza kukusaidia-TV itakuwa inapatikana Youtube,FaceBook,Insta,Tweet etc
IPTV.jpg
 
Hardwares ni USD 1200 Garama za Leseni ingia website ya TCRA garama zake zipo online. Hardware naweza kukusaidia-TV itakuwa inapatikana Youtube,FaceBook,Insta,Tweet etc
Nifafanulie ukisema hardware, ni vifaa vipi na vipi
 
Tayar unayo content unazotaka kuweka nikimaanisha Niche gani unataka kusimamia au ndio kwakuwa umesikia znawstoa umeamua na wewe ujiingize?
Mkuu we nipe muongozo, mengine niachie mimi
 
Sikia mwongozo upo hivi. Sisi ndio wataalam wa haya mambo.
Sijajua kama utakuwa unataka kwenda live kwa muda huu unao anza yaani kurusha matukio ya live kama mikutano n.k.

1.Unatakiwa uwe na PC yenye GPU nzuri
2.Uwe na Software ambayo tunaita switcher software kama vile vmix, xsplit,obs, etc
3.Uwe na capture card kama unataka quality uchukue yenye SDI na HDMI (For Live)
4.Uwe na Camera (for live)

Ila ukiwa na 1 & 2 na content ushaziandaa you are good to go kwenye social media.
 
Sikia mwongozo upo hivi. Sisi ndio wataalam wa haya mambo.
Sijajua kama utakuwa unataka kwenda live kwa muda huu unao anza yaani kurusha matukio ya live kama mikutano n.k.

1.Unatakiwa uwe na PC yenye GPU nzuri
2.Uwe na Software ambayo tunaita switcher software kama vile vmix, xsplit,obs, etc
3.Uwe na capture card kama unataka quality uchukue yenye SDI na HDMI (For Live)
4.Uwe na Camera (for live)

Ila ukiwa na 1 & 2 na content ushaziandaa you are good to go kwenye social media.
Asante sana kiongozi. Muongozo wako naufanyia kazi
 
Back
Top Bottom