Nifanyeje ili niwe mchoyo?

mexico 1980

Member
May 15, 2015
59
95
Nimechoka kuombwa ombwa.
Mara pikipki, mara Gari mara wanikope pesa kote huko nashindwa kukataa. Natoa huku roho inauma. Mafuta niweke Mimi, pikipki waendeshe wao! Aaaarrrrggggg nipeni dawa jamani ili niwe mchoyo.
 

mexico 1980

Member
May 15, 2015
59
95
Hongera inaonekana wewe tajiri ee,una pikipiki,una gari,pesa unazo tele.

Cha msingi acha kujionesha una hela,kama una familia na watoto ukiombwa pesa singizia majukumu ya kulea familia mfano ada za watoto,matibabu nakadhalika
Asante kwaushairi mzuri ila pesa sinaninazo za kawaida
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
25,879
2,000
Nimechoka kuombwa ombwa.
Mara pikipki, mara Gari mara wanikope pesa kote huko nashindwa kukataa. Natoa huku roho inauma. Mafuta niweke Mimi, pikipki waendeshe wao! Aaaarrrrggggg nipeni dawa jamani ili niwe mchoyo.
Naomba uniazime gari kesho asubuhi ikiwa na mafuta kiasi, kama haita wezekana basi fanya kuniazima pikipiki ikiwa na mafuta ya kitosha
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,359
2,000
Niadopt niwe mdogo wako mkuu wakiomba unasema mimi nina shida navyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom