Nifanyeje ili hasinisaliti?

Nifanyeje ili hasinisaliti?

mwanamke halindwi boss
kumbuka kuna suala la tabia na kil mtu ana tabia zake

kama ni mkeo na unashi ae unajua fika tabia zake na anakuwa anahitaji kwa mara ngapi hiyo huduma ya kugegedwa
hawezi kwenda kazin na ahitaji kutiwa kama kweli unampa huduma nzuri usiku kucha boss
fanya yale majukumu yako kma baba iwapo utaona kabadili tabia mfuatilie

jitahid kuumwamini mkeo kama unampenda
 
Mleta mada unaonekana una wasiwasi sana! Hebu nambie wasiwasi wako unatokana na nini? je,unatokana na jinsi unavyomjua mkeo kwa maana ya tabia yake au unatokana na kumuweka mkeo kwenye kapu moja pamoja na hao wake za watu?
 
Jiulize sababu za kukusaliti ni zipi, afu ndo udeal nazo...
otherwise acha kazi ukae nae kumlinda asicheat.

hawa ninaofanya nao kazi wanawasaliti waume zao,wanapewa kila kitu,wanafanyiwa vyote,wanafikishwa na bado wanacheat. ni kuwa tu mazingira ya kiofisi na hizi kazi za serikali tunakuwa free mno hivyo kama umekaa na msichana ofisini kavaa kimini hamna job anacheza tu karata ni rahisi kugegeda sana unakuta katika wiki labda siku moja au mbili ndio kuna kuwa na vikazi kidogo muda wote stori na kuchat na mitandao sasa ukiwa naye ofisini mara atoke ale chips , mara akanunue tunda ukimlengesha unashangaa unamgegeda kiulaini sana.ingawa na mume wake ana anajipapatau.
 
Mleta mada unaonekana una wasiwasi sana! Hebu nambie wasiwasi wako unatokana na nini? je,unatokana na jinsi unavyomjua mkeo kwa maana ya tabia yake au unatokana na kumuweka mkeo kwenye kapu moja pamoja na hao wake za watu?

wasiwasi mkubwa ni jinsi ninavyoona wake za watu wanavyogegedwa na wafanyakazi wenzetu ofisini kwetu.
 
haumuamini mkeo?
Namuamini sana, ila katika miaka yaku 5 ya kufanya kazi, sijawahi mtaka kwa dhati msichana ninayefanya naye kazi hata kama kaolewa alafu ikashindikana ,itapita miezi au mwaka lakini atalainika tu. maana kama tuko pamoja job ,chai pamoja,mchana tunakula pamoja, tunakimbizana wote na ripoti za ofisini na kusaidiana yanakuwa ni mazingira rahisi sana hasa jiji letu hili linaloenda na wakati na wadada wanabadili mavazi kulingana na wakati.

wasiwasi wangu ni je akitokea mtu kweli huko kazini akamkamia kumgegeda itakuwaje na ndoa kawaida ina ups and down lazima kuna siku unafoka kidogo chakula kimechelewa na mambo kama hayo. ndio nikataka ushauri hata akiwa bored home asiweze vua chupi road ingawa sina plan ya kumkwaza.
 
binadamu halindwi....

binadamu hachungwi......

binadamu akiamua kugegedana huwezi mzuia...

kitu kinachoilinda na kuijenga ndoa ni UAMINIFU

kama una mapungufu yarekebishe

wewe ndio unamjua mkeo, usimfananishe mkeo na wengine.....yeye sio wengine...nakutakia ndoa njema



Nice message...
 
hawa ninaofanya nao kazi wanawasaliti waume zao,wanapewa kila kitu,wanafanyiwa vyote,wanafikishwa na bado wanacheat. ni kuwa tu mazingira ya kiofisi na hizi kazi za serikali tunakuwa free mno hivyo kama umekaa na msichana ofisini kavaa kimini hamna job anacheza tu karata ni rahisi kugegeda sana unakuta katika wiki labda siku moja au mbili ndio kuna kuwa na vikazi kidogo muda wote stori na kuchat na mitandao sasa ukiwa naye ofisini mara atoke ale chips , mara akanunue tunda ukimlengesha unashangaa unamgegeda kiulaini sana.ingawa na mume wake ana anajipapatau.
Unajuaje kama hao wake za watu wanafikishwa?
 
Back
Top Bottom