Nifanye nini? Mke wangu ameijua user name yangu ya JF!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanye nini? Mke wangu ameijua user name yangu ya JF!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Hydrocephalus, Apr 12, 2012.

  1. H

    Hydrocephalus Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari!

    Naomba mnishauri jamani,leo nimegundua kuwa mke wangu kaijua username ninayoitumia JF. Nifanye nini? Niendelee kuitumia au nibadilishe?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,589
    Trophy Points: 280
    Kwani unataka kumficha nini cha ajabu unachofanya humu jf? Wenzio tunajadili na posts zetu na wenza kabisa!
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama huwa unnaitumia vibaya ni bora uchange, kama huwa ni kwa mema hakuna haja. nyie si ni mwili mmoja bwana!............
     
  4. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye hayumo humu?
     
  5. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani tatizo liko wapi?
    Kuna nn kinachokufanya uwe na mashaka baada ya mkeo kujua user name yako?
     
  6. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani tatizo liko wapi?
    Kuna nn kinachokufanya uwe na mashaka baada ya mkeo kujua user name yako?
     
  7. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani tatizo liko wapi?
    Kuna nn kinachokufanya uwe na mashaka baada ya mkeo kujua user name yako?
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nadhani mwenzetu huenda anahudhuria sana kwenye love chat tena yawezekana wameshawahi kugongana huko wakafanya love chat bila kujuana mwishoni mwa siku kutambulishana wanajikuta kumbe ni mke na mume.
     
  9. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,310
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo hatosoma hiki ulichouliza..........?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Nimeijua ndio. . .
    Na ukifungua nyingine ntaijua vile vile. Behave. . . .
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa mganga wa maruhani, atakupa dawa ambayo itamsahaulisha ID yako...............LOL
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,428
    Likes Received: 3,200
    Trophy Points: 280
    Kama wewe muovu ndo utakuwa na wasiwasi wa kuibadilisha,lakini ikiwa ni "mlokole jina" kama mimi,endelea nayo tu dadii.
     
  13. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 514
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nyie ni mwili mmoja, chako chake chake chako, mwambie naye akupe id yake, au mnafichana!
     
  14. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Exactly, tena sometime tunatumiana ujumbe kupitia JF!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    mbona tupo wengi tu na wenzi wetu humu......shida ni nini....?
    tena saa zingine akiandika utando....unampa kitu inauma....khaaaa
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Join Date : 6th February 2012 Posts : 18 Rep Power : 313 Likes Received 4 Likes Given 0 Kama ni hii cha kuogopea nini hapo? kama sio hii basi endelea na hii kwa mambo yako ya kipuuzi na aliyo ijua tumia kwa mabo ya maana
     
  17. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona powa tu..mm mpnz wangu wakati mwingine anaanzisha threads kwenye account yangu..anajua passwords zangu zote na zake nazijua!kwa nn mfichane kama kweli mmeamua kwa dhati kuwa mwili mmoja!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha, umepinda lini?
    Ngoja nitafute fundi wa kukunyoosha kabla Canta hajakosa baba.

     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,605
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    MP kwa Invisible ili ubadili user name ila sioni tatizo lbd una yako ya ziada ambayo unataka kumficha.
     
  20. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe ndio unamjua mkeo sasa ukituuliza sie unataka kutuchumia dhambi bureee
     
Loading...