Nifanye nini hii hali inanikera

Nifanye nini hii hali inanikera

cold water

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2021
Posts
325
Reaction score
1,130
Naomba kujua yani Mimi nikikaa kidogo tu mautando kwenye macho mda wote nijitoe ni hali ya mda mrefu sana inanichosha kujipikicha macho mda wote nitakuwa na shida ya macho au? Hii picha hapa chini sio Mimi Ila natolea mfano tu inavyokuwa .View attachment 1990799
 
Naomba kujua yani Mimi nikikaa kidogo tu mautando kwenye macho mda wote nijitoe ni hali ya mda mrefu sana inanichosha kujipikicha macho mda wote nitakuwa na shida ya macho au? Hii picha hapa chini sio Mimi Ila natolea mfano tu inavyokuwa .View attachment 1990799
Kamuone daktari. Usichukulie poa afya yako
 
Naomba kujua yani Mimi nikikaa kidogo tu mautando kwenye macho mda wote nijitoe ni hali ya mda mrefu sana inanichosha kujipikicha macho mda wote nitakuwa na shida ya macho au? Hii picha hapa chini sio Mimi Ila natolea mfano tu inavyokuwa .View attachment 1990799
Allergic rhinitis+ atopic conjunctivitis
 
Back
Top Bottom