Nifanye nini Ex wangu anipende tena?

Nifanye nini Ex wangu anipende tena?

frenderPH

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2019
Posts
622
Reaction score
822
Wadau wenzangu wa JamiiForums, habari za maisha!

Sasa wana JF nina tatizo na ninaomba msaada wenu maana nimeona kukaa nalo mwenyewe bila kupata utatuzi ni sawa na mficha magonjwa kifo humuumbua.

Basi nichukue nafasi kuwaomba mnipe ushauri nifanye nini ili nimrudishe Ex girlfriend wangu maana tumetengana kishingo upande lakini mimi bado ninampenda na nimetumia kila njia kumuomba radhi japokuwa sikumkosea anafanya kukataa maombi yangu kwamba yeye anataka tuwe marafiki.

Sasa hii hali inaniuma sana yani kutoka kuitwa baby mpaka friend. Naomba ushairi wenu nitumie njia gani anielewe maana ninampenda sana na ndiye niliyekuwa naye huyohuyo mmoja tu.[emoji26][emoji26]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mnunulie kadi ya CCM na ukwaju wa Azam. Halafu weekend mlipie nauli aende Mbudya ku barizi then jioni fulani hivi mlipie akaangalie movie kule Mkuki au Mlimani City au City Mall.
 
Dah mkuu achana naye niseme tu ukikukubalia kurudi kwake Italia na kusaga meno rafiki yangu APA aliomba msamaha na kurudi namuona anavyohaha na demu hana habari naye

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mpe hela uone, lazma arudi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Listen kama ipo na ipo tu, pia kumbuka yawezekana umeepushwa na mengi mkuu. For your best interest move on, natambua it takes time but it's best you move on kwa sababu ukiendelea kumng'ang'ania X wako, hata akikukubali bado atakusumbua. Kubali maumivu uendelee mbele na achana nae kabisa hata huo urafiki vunja kabisa ili upone kidonda kinachokusumbua.

Don't hunt what you can't kill.
 
Pesa, pesa, pesa, anaitaji matunzo huyo yanayohusu pesa.
 
Nasisitiza move on mkuu, kuna benefit ya kumove on, moja ni kupona na kuchukulia normal lakini pia itamfanya yeye ndie arudishe majeshi sasa hapo ndipo utafanya maamuzi halali yasiyo na msukumo wa ngenye mkuu.

Don't hunt what you can't kill.
 
Tuko pamoja kwenye hali hiyo mkuu.Baada ya mimi kuwekwa kwenye friend zone nilimkausha Kwa kipindi Fulani.Dakika chache zilizopita nimepokea sms ya good night , sijui ni nini hiki.
 
frenderPH,

Baharia hapo umeshushwa cheo kutoka kuwa Baby hadi friend..endelea kutii katiba yenu ya mapenzi na kuitukuza ilani anaweza kukurudisha kwenye baraza la mapenzi na akakutunuku nafasi kubwa zaidi ya ndoa.
 
Umemaliza chuo mwak jana!? umepata kazi? Kama huna kazi unataka dem aendelee kukaa na wewe ili iweje?
 
Kuachana sio mwisho wa maisha...

Get over it
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom