Nifanyaje kuhusu huyu mtoto bikira ??

Nifanyaje kuhusu huyu mtoto bikira ??

Maswa Ltd

Member
Joined
Jul 29, 2017
Posts
36
Reaction score
18
Amani iwe kwenu.

Baada ya pitapita zangu katika safari ya maisha nimegundua hamna kazi ngumu kama kubikiri demu.

Ikumbukwe nazungumza Kwa uzoefu wa mabara tofauti tofauti, nimebikiri waasia, wazungu na waafrika lakini kote huko niling'atwa meno, kupigwa mateke, kuchubuka na kukimbiwa.

Juzi tena nimebikiri mtoto bomba kutoka kanda ya ziwa baada ya vurugu kubwa na kukabana hatimae nikafanikiwa kumwingiza mtoto kwenye tanuru la utu uzima.
Tatizo nililonalo ni kwamba baada ya kumaliza mtoto hakutaka kuniangalia usoni, hata nikimpigia simu aje hataki kabisa.
Wadau nifanyaje ??

Nimegundua kubikiri ni kazi ngumu kuliko zote duniani.
Ni bora wanasayansi wakaja na mbinu mpya za kubikiri ili kupunguza adha ya kung'atwa na kuumizana na kuvunja vitanda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha kubikiri

May Allah bless Me and You
 
Wewe umebaka binti ambaye hajawahi kukutana kimwili na mwanamume yeyote. Kwanza kabisa huyo binti alipaswa kukuripoti polisi na ungesota miaka 30 jela.

Pili unapaswa kumuomba huyo binti msamaha na kupiga magoti na kumwomba MUNGU msamaha. Mungu ni mwaminifu, atakusamehe kabisa.

Usirudie tena hiyo dhambi!
 
Tatizo unawalazimisha, bembeleza hawataumia kihivo. Yule binti wa Muleba 25 yrs kwanza sikuamini maelezo yake kwamba hajawahi kudinywa, nilibembeleza hadi siku akaja kukubali yy mwenyewe, pamoja na kubanabana miguu lakini mwishowe akakubali kuvua ch.upi yy mwenyewe kwa masharti ya kwamba naomba usiniingize kwa nguvu nitaumia , mdogomdogo trtb hadi akaja shrukia mshedede umo ndani, sema tu inataka subra ,uvumilivu, utu, upendo. Baada ya hapo kilichofuatia ni mtelezo tu
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Mm nikisikia kwz una bikra na punguza nguvu za kufukizia nyapu ,ni kuchoshana tyu kwenye kwichi kwichi
 
Amani iwe kwenu.

Baada ya pitapita zangu katika safari ya maisha nimegundua hamna kazi ngumu kama kubikiri demu.

Ikumbukwe nazungumza Kwa uzoefu wa mabara tofauti tofauti, nimebikiri waasia, wazungu na waafrika lakini kote huko niling'atwa meno, kupigwa mateke, kuchubuka na kukimbiwa.

Juzi tena nimebikiri mtoto bomba kutoka kanda ya ziwa baada ya vurugu kubwa na kukabana hatimae nikafanikiwa kumwingiza mtoto kwenye tanuru la utu uzima.
Tatizo nililonalo ni kwamba baada ya kumaliza mtoto hakutaka kuniangalia usoni, hata nikimpigia simu aje hataki kabisa.
Wadau nifanyaje ??

Nimegundua kubikiri ni kazi ngumu kuliko zote duniani.
Ni bora wanasayansi wakaja na mbinu mpya za kubikiri ili kupunguza adha ya kung'atwa na kuumizana na kuvunja vitanda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti hakuna kazi ngumu kama kutoa bikira,
Wewe ni hotpot baby sijakosea

thA God thA bubbs!!
 
Amani iwe kwenu.

Baada ya pitapita zangu katika safari ya maisha nimegundua hamna kazi ngumu kama kubikiri demu.

Ikumbukwe nazungumza Kwa uzoefu wa mabara tofauti tofauti, nimebikiri waasia, wazungu na waafrika lakini kote huko niling'atwa meno, kupigwa mateke, kuchubuka na kukimbiwa.

Juzi tena nimebikiri mtoto bomba kutoka kanda ya ziwa baada ya vurugu kubwa na kukabana hatimae nikafanikiwa kumwingiza mtoto kwenye tanuru la utu uzima.
Tatizo nililonalo ni kwamba baada ya kumaliza mtoto hakutaka kuniangalia usoni, hata nikimpigia simu aje hataki kabisa.
Wadau nifanyaje ??

Nimegundua kubikiri ni kazi ngumu kuliko zote duniani.
Ni bora wanasayansi wakaja na mbinu mpya za kubikiri ili kupunguza adha ya kung'atwa na kuumizana na kuvunja vitanda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Eti hakuna kazi ngumu kama kumpokonya binti bikira yake,bila shaka wew ni hotpot boy sijakosea

thA God thA bubbs!!
 
Amani iwe kwenu.

Baada ya pitapita zangu katika safari ya maisha nimegundua hamna kazi ngumu kama kubikiri demu.

Ikumbukwe nazungumza Kwa uzoefu wa mabara tofauti tofauti, nimebikiri waasia, wazungu na waafrika lakini kote huko niling'atwa meno, kupigwa mateke, kuchubuka na kukimbiwa.

Juzi tena nimebikiri mtoto bomba kutoka kanda ya ziwa baada ya vurugu kubwa na kukabana hatimae nikafanikiwa kumwingiza mtoto kwenye tanuru la utu uzima.
Tatizo nililonalo ni kwamba baada ya kumaliza mtoto hakutaka kuniangalia usoni, hata nikimpigia simu aje hataki kabisa.
Wadau nifanyaje ??

Nimegundua kubikiri ni kazi ngumu kuliko zote duniani.
Ni bora wanasayansi wakaja na mbinu mpya za kubikiri ili kupunguza adha ya kung'atwa na kuumizana na kuvunja vitanda.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo maana unatakiwa ubikiri mara moja tu,
na huyo ndo awe mke wako wa ndoa.
Mwenyezi Mungu alijua asipoweka adhabu
hizo za kungatwa na kupigwa mateke
vitoto vyote mtaani vitaharibiwa kwenye umri mdogo.
 
daah,mtoto wemaheri tupo chuo nipo 3rd year yeye 2nd kaniambia bdo bk siamini siku tumeenda kuvinjari ile kuzamish kilingi kikapasuka wekundu wanatoka mtoto analia machozi nimeshikwa na butwaa siamini aisee
 
  • Thanks
Reactions: SDG

Similar Discussions

Back
Top Bottom