ALU255
JF-Expert Member
- May 20, 2015
- 2,089
- 2,126
salaam,
Binafsi tangu nikiwa mtoto mdogo nilikuwa napenda sana kuchunguza mambo nilikuwa nikisikia jambo lolote ambalo sikuwahi kulijua kabla ilinilazimu kulifuatilia kiundani zaidi hata kama halinihusu naweza kusema nilikuwa nafuata scientific procedure bila mwenyewe kujua maana kwa wakati huo nilikuwa bado sijajua mambo ya scientific procedures lakini nilivyozijua nimegundua nilikuwa nazifuata isipokuwa baadhi tu ya hatua nilikuwa sijazipitia,sasa niende kwenye mada hizi ni baadhi tu ya mambo niliyokuwa nafikiria kuhusu wanawake enzi hizo niko mtoto
Mkasa wa kwanza
Kuna siku nyumbani nilipata kusikia kuhusu wanawake kujichubua kama unavyojua wanawake nao hawaachi kusemana japo ndo kurekebishana kwenyewe sasa kuna jirani alikuwa mweusi lakini baada ya kujichubua akabadilika rangi na kuwa mweupe,walikuwa wakimsema vibaya yule mtu na ukizingatia kwa wakati huo ulikuwa unaweza kutembea kilomita hata 500 bila kumuona mtu aliyejichubua ..Hapa mimi nikawa nawaza mtu anajichubuaje hypothesis iliyokuja kichwani niliwaza kuwa huyu mtu atakuwa anaoga maji ya moto sana yani akichemsha maji kufikia 100 nyuzi centigredi anaenda kuoga hivyo hivyo bila kuzimua lakini nikawaza tena kama ataoga maji ya moto kiasi hicho si atakuwa anaungua wakati nafikiria hayo nikawaza ule msemo unaosema ukitaka uzuri sharti udhurike hapa nikasema haswaa basi hawa watu watakuwa wanajichubua na maji ya moto na huu msemo ulikuwa kwa ajili yao kabisa.wakati huo na mimi nilikuwa na tabia ya kuoga maji ya moto sana kama nikiyachemsha basi huwa nazimua kwa maji kidogo sana nikaanza kuwaza vipi na mimi nikigundulika naoga maji ya moto kama haya si nitaambiwa najichubua hapo nikawa naoga kwa target maana kiukweli maji ya baridi yalikuwa yananishinda basi ikawa nikimuona mzee najifanya kwenda kuoga maji ya uvuguvugu asipokuwepo basi navusha hiyo siku maji yanagusa kwenye unyayo tu na hicho ndo kisa cha mimi kupunguza kuoga na kuonekana bingwa wa passport size enzi hizo
Mkasa wa pili
Hapa nitaruka hadi wakati ambao ndo balehe inaanza anza wakati ndo zile wanazoziita pubic hair zinaanza kuchomoza nilikuwa naamini mwanamke hawezi kuwa nazo zile kwa sababu yeye ni soft in nature kwani niliona baada ya kuzinyoa zile za kwenye suruali huku zikianza kuota zinachoma choma na kunakuwa kugumu,hapa niliwaza hivi nikizingatia kuwa mwanamke anazaa so haitawezekana mtoto apite sehemu ngumu na yenye nywele nywele kwani angeweza kuchubuka....ahahah hapa kilichokuja kunitokea nitakieleza mwishoni mwa hii thread
Mkasa wa tatu
Hapa baada ya kupata pata elimu kidogo kuhusu reproduction eti nikaamini vagina ni elastic in nature huwa inatanuka muda ambao mwanamke anataka kujifungua then inarudi katika hali yake (wakati huo hata vagina siijui inafananaje zaidi tu ya kuona kwenye michoro internal structure)...ahahah huu mkasa sitaki kuukumbuka kabisa maana nilichokuja kukiona hakielezeki
Mkasa wa nne
Kwa leo nitaishia hapa hiki ni kipindi ambacho nimeshasikia stori nyingi tu kuhusu sex kwa waliotangulia kuanza hayo mambo wakawa wanasema wakati wa sex mwanaume lazima umwage sperm lakini na mwanamke pia huwa anakojoa basi akikojoa ujue umemridhisha ila inabidi umchezee sana na vitu kibao kama hivyo sasa huu ni wakati ambao natamani nika prove mambo mengi kuhusu wanawake nikawa najiuliza sasa kama wanakojoa itakuaje akikojolea godoro letu af nalala na braza vipi braza akirudi si ndo atajua mi nimejikojolea basi nikataka kughairi lakini akili nyingine ikaniambia kuwa nisimchezee sana asije akanikojolea ikawa kesi
Conclusions nilizokuja kupata sasa
Mkasa wa kwanza nilikuja kuuliza watu wakaniambia wanavyojichubua japo sikuwaambia nilichokua nawaza kabla
Mkasa wa pili,wa tatu na wa nne nilikuja kupata jibu siku moja
Hapa sasa nilidhamiria kupata majibu yaliyo sahihi kuhusu maswali yangu basi nikatengeneza mazingira mazuri na mtoto mzuri kabisa ambaye niliamini kuwa bado mbichi kumbe,! basi wakati tupo room zile purukushani ghafla tukajikuta tu uchi na hapo nikapata jibu la mkasa wangu wa pili maana nilichokiona huko sijui ilikuwa ni misitu ya hifadhi ya taifa au vipi kiukweli mzuka ukashuka kabisa mnara ulikuwa unasoma 4G ghafla ukashuka hadi E nikasema sio kesi nikajikongoja hapa na pale niitafute vagina ilipo maana nilipewa maelekezo na wataalamu wakasema sijui kuna matunda matatu nilitafute na kati nikasema huu ndo mda wa kulitafuta tunda la kati maana binti alikuwa tayari hajiwezi si nikaanza kuingiza middle finger nikaona imezama bila kugusa ukuta nikasema duh ndo mambo yenyewe nikaongeza cha pete nacho kikaingia bila hata hodi nikaongeza jirani yake middle finger upande wa juu nacho kikazama nikaona dah sasa mbona niliambiwa ni elastic inatanuka muda wa kuzaa tu imekuaje this time iko hivi sasa hapa hamu ya sex ikawa inazidi kuniishia kabisa ila nikajipa moyo nikasema leo hypothesis zangu zote mbili zimefeli imebaki moja tu basi ngoja nijaribu maana inawezekana kukojoa nako hakupo zilikuwa stori tu basi nikaanza kulichezea tunda kwa vidole vitatu vikienda kuchungulia ndani na kurudi nje ghafla nikaona vidole nikivitoa nakuwa kama nimepakwa kamasi hivi ni kama ule ute ute kwa ambao mmewahi kuona paka akitoka kuzaa kuna ute ute unakuwa kwa watoto anaanza kuwalamba basi hapa nikaanza kujihisi tofauti kabisa na wazo la sex ndo likapotea kabisa kichwani wazo lililokuja ni jinsi gani nitamtoroka hapa bila kuitumia my golden pen kuchora kwenye gazeti walofungia vitumbua...
wakati binadamu yuko under 18 ndo wakati ambao ubongo unaruhusu kujifunza vitu vingi zaidi vinavyohusiana na nature how it is and how it works je wewe wakati huo ulikuwa unafikiria kitu gani ambacho ukaja ku prove wrong?
Binafsi tangu nikiwa mtoto mdogo nilikuwa napenda sana kuchunguza mambo nilikuwa nikisikia jambo lolote ambalo sikuwahi kulijua kabla ilinilazimu kulifuatilia kiundani zaidi hata kama halinihusu naweza kusema nilikuwa nafuata scientific procedure bila mwenyewe kujua maana kwa wakati huo nilikuwa bado sijajua mambo ya scientific procedures lakini nilivyozijua nimegundua nilikuwa nazifuata isipokuwa baadhi tu ya hatua nilikuwa sijazipitia,sasa niende kwenye mada hizi ni baadhi tu ya mambo niliyokuwa nafikiria kuhusu wanawake enzi hizo niko mtoto
Mkasa wa kwanza
Kuna siku nyumbani nilipata kusikia kuhusu wanawake kujichubua kama unavyojua wanawake nao hawaachi kusemana japo ndo kurekebishana kwenyewe sasa kuna jirani alikuwa mweusi lakini baada ya kujichubua akabadilika rangi na kuwa mweupe,walikuwa wakimsema vibaya yule mtu na ukizingatia kwa wakati huo ulikuwa unaweza kutembea kilomita hata 500 bila kumuona mtu aliyejichubua ..Hapa mimi nikawa nawaza mtu anajichubuaje hypothesis iliyokuja kichwani niliwaza kuwa huyu mtu atakuwa anaoga maji ya moto sana yani akichemsha maji kufikia 100 nyuzi centigredi anaenda kuoga hivyo hivyo bila kuzimua lakini nikawaza tena kama ataoga maji ya moto kiasi hicho si atakuwa anaungua wakati nafikiria hayo nikawaza ule msemo unaosema ukitaka uzuri sharti udhurike hapa nikasema haswaa basi hawa watu watakuwa wanajichubua na maji ya moto na huu msemo ulikuwa kwa ajili yao kabisa.wakati huo na mimi nilikuwa na tabia ya kuoga maji ya moto sana kama nikiyachemsha basi huwa nazimua kwa maji kidogo sana nikaanza kuwaza vipi na mimi nikigundulika naoga maji ya moto kama haya si nitaambiwa najichubua hapo nikawa naoga kwa target maana kiukweli maji ya baridi yalikuwa yananishinda basi ikawa nikimuona mzee najifanya kwenda kuoga maji ya uvuguvugu asipokuwepo basi navusha hiyo siku maji yanagusa kwenye unyayo tu na hicho ndo kisa cha mimi kupunguza kuoga na kuonekana bingwa wa passport size enzi hizo
Mkasa wa pili
Hapa nitaruka hadi wakati ambao ndo balehe inaanza anza wakati ndo zile wanazoziita pubic hair zinaanza kuchomoza nilikuwa naamini mwanamke hawezi kuwa nazo zile kwa sababu yeye ni soft in nature kwani niliona baada ya kuzinyoa zile za kwenye suruali huku zikianza kuota zinachoma choma na kunakuwa kugumu,hapa niliwaza hivi nikizingatia kuwa mwanamke anazaa so haitawezekana mtoto apite sehemu ngumu na yenye nywele nywele kwani angeweza kuchubuka....ahahah hapa kilichokuja kunitokea nitakieleza mwishoni mwa hii thread
Mkasa wa tatu
Hapa baada ya kupata pata elimu kidogo kuhusu reproduction eti nikaamini vagina ni elastic in nature huwa inatanuka muda ambao mwanamke anataka kujifungua then inarudi katika hali yake (wakati huo hata vagina siijui inafananaje zaidi tu ya kuona kwenye michoro internal structure)...ahahah huu mkasa sitaki kuukumbuka kabisa maana nilichokuja kukiona hakielezeki
Mkasa wa nne
Kwa leo nitaishia hapa hiki ni kipindi ambacho nimeshasikia stori nyingi tu kuhusu sex kwa waliotangulia kuanza hayo mambo wakawa wanasema wakati wa sex mwanaume lazima umwage sperm lakini na mwanamke pia huwa anakojoa basi akikojoa ujue umemridhisha ila inabidi umchezee sana na vitu kibao kama hivyo sasa huu ni wakati ambao natamani nika prove mambo mengi kuhusu wanawake nikawa najiuliza sasa kama wanakojoa itakuaje akikojolea godoro letu af nalala na braza vipi braza akirudi si ndo atajua mi nimejikojolea basi nikataka kughairi lakini akili nyingine ikaniambia kuwa nisimchezee sana asije akanikojolea ikawa kesi
Conclusions nilizokuja kupata sasa
Mkasa wa kwanza nilikuja kuuliza watu wakaniambia wanavyojichubua japo sikuwaambia nilichokua nawaza kabla
Mkasa wa pili,wa tatu na wa nne nilikuja kupata jibu siku moja
Hapa sasa nilidhamiria kupata majibu yaliyo sahihi kuhusu maswali yangu basi nikatengeneza mazingira mazuri na mtoto mzuri kabisa ambaye niliamini kuwa bado mbichi kumbe,! basi wakati tupo room zile purukushani ghafla tukajikuta tu uchi na hapo nikapata jibu la mkasa wangu wa pili maana nilichokiona huko sijui ilikuwa ni misitu ya hifadhi ya taifa au vipi kiukweli mzuka ukashuka kabisa mnara ulikuwa unasoma 4G ghafla ukashuka hadi E nikasema sio kesi nikajikongoja hapa na pale niitafute vagina ilipo maana nilipewa maelekezo na wataalamu wakasema sijui kuna matunda matatu nilitafute na kati nikasema huu ndo mda wa kulitafuta tunda la kati maana binti alikuwa tayari hajiwezi si nikaanza kuingiza middle finger nikaona imezama bila kugusa ukuta nikasema duh ndo mambo yenyewe nikaongeza cha pete nacho kikaingia bila hata hodi nikaongeza jirani yake middle finger upande wa juu nacho kikazama nikaona dah sasa mbona niliambiwa ni elastic inatanuka muda wa kuzaa tu imekuaje this time iko hivi sasa hapa hamu ya sex ikawa inazidi kuniishia kabisa ila nikajipa moyo nikasema leo hypothesis zangu zote mbili zimefeli imebaki moja tu basi ngoja nijaribu maana inawezekana kukojoa nako hakupo zilikuwa stori tu basi nikaanza kulichezea tunda kwa vidole vitatu vikienda kuchungulia ndani na kurudi nje ghafla nikaona vidole nikivitoa nakuwa kama nimepakwa kamasi hivi ni kama ule ute ute kwa ambao mmewahi kuona paka akitoka kuzaa kuna ute ute unakuwa kwa watoto anaanza kuwalamba basi hapa nikaanza kujihisi tofauti kabisa na wazo la sex ndo likapotea kabisa kichwani wazo lililokuja ni jinsi gani nitamtoroka hapa bila kuitumia my golden pen kuchora kwenye gazeti walofungia vitumbua...
wakati binadamu yuko under 18 ndo wakati ambao ubongo unaruhusu kujifunza vitu vingi zaidi vinavyohusiana na nature how it is and how it works je wewe wakati huo ulikuwa unafikiria kitu gani ambacho ukaja ku prove wrong?