Nielimisheni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nielimisheni

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Chinga boy, Sep 25, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa jf najua most of the members humu ni wale madegree holders ambao munapenda kutumia sana kimombo kile kigumu kigumu na kutuacha cc fm 4 wa kata kutoambulia kitu eti'WIFE MATERIAL NDO NINI' nisije muita mama B wangu kumbe namtusi.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    katengenezwa kwa zege na ana magurudumu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    we siunajua material ya kitambaa.....? sasa ndo hiyo.....
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,128
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Kongosho dhambi hizi unazitafuta.......mtani wako Chinga boy kauliza vizuuri akamkoge my wife wake halafu unamtisha.
    Hebu mtupie na mengine ya kizungu ili kibubu chake kisiishiwe............ mwezi mzima full swaga za kizungu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe! Ha ha ha haaaaaa!


    Kwani huwa ana magurudumu mangapi? Mawili kama ya sanduku, matatu kama ya bajaji au manne kama ya corolla?
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu ngoja aje Kichiringa atakujuza nini maana ya wife material, sisi wengine tunapita tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,972
    Likes Received: 5,118
    Trophy Points: 280
    Asprin anajua, mwache aje akujuze....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. K

    KWA MSISI Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is the home of great thinkers!mind you kimombo is just a language like other languages say kiswahili or french.For that matter usihusishe kimombo na degree za wana-jf,not necessarily ukiwa na degree lazima ujue kimombo!!
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 10,485
    Likes Received: 6,479
    Trophy Points: 280
    Wife =Mke
    Material = Vitu, vifaa, vyombo nk

    Basi unganisha utapata maaa yake.
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ingawa sina degree lakini. Wife Material maana yake ni...wa kufaa kuwa mke; mwenye kila sifa ya kuwa mke; kmf. MadameX au MwaJ wana kila sifa ya kuwa mke .... nawakilisha
     
  12. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,268
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Nani amekwambia humu jf most ni madegree holder?(I am just joking ila next time wewe omba tu msaada mengine achana nayo).

    Wife material ni vitu au vigezo ambavyo mwanaume anaamini mwanamke akiwa navyo kwake yeye anafaa kuwa mke.Mfano
    Mwanamke awe
    Mwaminifu
    Mapishi safi
    Msafi
    Caring
    Miguu ya bia
    Honest
    Reception safi
    na mengineyo kibao.
    Wife material inatofautiana kutoka mwanamme mmoja na mwingine,kilichokuvutia wewe kumuoa mtu huyo si lazima kinivutie mini au yule.Ni hayo tu
     
  13. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poa mdau wangu Aqua ww kweli ni GT cos utashangaa humu jamvini kuna watu wanajiita Ma GT then ukiomba msaada wanaleta pumba tena ni wasomi na ndio maana hata nchi yetu haina maendeleo kwa sababu ya hawa watu wanajiita wasomi then wanatuandikia mikataba feki ww unayejiita kongosho hayo siyo majibu kwa mtu anayeji4ta GT
     
Loading...