Nielekezeni machimbo ya kula bata Tanga

True Man11

Senior Member
Joined
Oct 14, 2022
Posts
109
Reaction score
156
Wakuuu,

Nimekuja Tanga leo kwa mara ya kwanza, naomba wenyeweji mnipokee na mnaoijua Tanga naomba mniambie wapi napata usingizii mzuri?

Nitakuwa hapa kwa siku mbili na mambo yangu kidogo, naombeni machimbo ya vitu vizuri vyovyote vya Tanga😊
 
Maguest mengi sana mazuri.
Starehe: Tanga pazuri, Ngoreme ...all in sabasaba grounds.
 
Vishundu na zinaa zinamaliza nguvu kazi ya taifa....🤥
Ila Tanga raha shekh....😜
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…