Nichukue hatua gani hapa?


Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Wadau, habari za jioni?
Naombeni ushauri wenu katika hii ishu kuna binamu yangu mtoto wa shangazi yangu anataka kunifanyia uhuni kwa Girlfriend wangu.
Nina Mpenzi wangu ambaye tumeanza kuwa na mahusiano kama miezi minne sasa baada ya kuwa marafiki wa muda mrefu, nilijuana na huyu binti tangu akiwa kidato cha pili mpaka amemaliza kidato cha sita mwaka tulikuwa tukiwaasilana na kutembeleana kila alipopata likizo mpaka sasa tumejikuta tupo katika uhusiano.
Nimeandika thread hii kuomba ushauri wenu kabla ya kutaka kuchukua maamuzi yangu binafsi, kifupi, nina binamu yangu ambaye huwa namchukulia kama kaka na rafiki yangu wa damu lakini kwa kitendo alichofanya jana amenichefua na nimemuona hafai..
Kwa kuwa namchukulia kama rafiki sikuweza kumficha kuhusu Girlfriend nikampa mpaka namba za simu na kuna siku tulienda pamoja mpaka kwa Girlfriend wangu na akaonana nae, kwa hiyo tangu siku hiyo wamekuwa wakiwasiliana kila mara na huwa wanataniana sana, GF wangu ni Mcheshi na ni muongeaji na anamchangamkia kila mtu hata binamu yangu na yeye ni muongeaji na anapenda sana utani...
Jana usiku kampigia GF wangu simu akawa anamwambia ni lini atakuja Dar? Anataka kuonana nae lakini asiniambie mimi na akija atachukua hotel wataspend the whole night pamoja.
GF wangu alichomjibu akamwambia hawezi kuja dar bila mimi kupata taarifa.. na akazidi kumwambia kwa sasa uwezekano wa kuja Dar ni mdogo kwani tarehe 3 October anaenda Chuo Iringa Tumaini. Kwa hiyo hawezi kuja na kama akija basi atakuja kwa sababu maalum.
( GF WANGU KWA SASA YUKO KWA BIBI NA BABU YAKE MOSHI)
MAZUNGUMUZO HAYA GF WANGU ALIKUWA ANAYAREKODI NA AMENITUMIA SOUND CLIP KWENYE EMAIL.
Alilazimika kurekodi na kunitumia baada ya kuona jamaa anaanza kuongea ishu ambazo sizo, na GF wangu hajapendezwa na hili jambo kabisa.
Inshort Binamu yangu ana motto wa kiume ana miezi alizaa na msichana wakati wakiwa chuo huku Malaysia.
Kwa kweli alichokuwa anakiongea huyu jamaa kimenisikitisha na kimenifanya nimuone mshenzi wa tabia na ambaye hafai katika jamii sasa nifanyaje??/
Nilichokuwa nimepanga:-
  1. Nimemwambia shangazi ambaye ni mama yake au dada yake
  2. Nimchane live
  3. Nimwambie mke wake ambae amezaa nae na ikiwezekana nimpelekee na ile Sound clip asikilize
  4. Au niwambie washikaji zake ili wampe live.
Lakini kabla sijachukua haya maamuzi nikakumbuka kuna wadau wa MMU naomba ushuri wenu wadugu kabla sijaamua kuchukua hayo maamuzi n iliyotaja hapo juu, ingawa najua yatasababisha mahusiano yetu kuwa mabaya...
Please advice wakuu:
Note: my cousin- 27 years. Me 24(kesho) and my GF is 21
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Si tayari girlfriend wako ameshaonyesha hana muda nae?!MPOTEZEE.

Au mjulishe tu kwamba unajua madudu yake na hujayafurahia.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
60
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 60 145
M face mwenyewe na umueleze unajua anachofanya na hujapenda. Next time uwe makini nae maana umeshamfahamu tabia yake sio.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
Ukimshtakia kwa mama yake
trust me...utamuongezea ujiko..ingawa ni ujinga..

Wamama wakilietewa kesi za watoto wao wa kiume kutongoza
mioyoni huona sio kesi kabisaaaa
ingawa mbele za watu atajifanya kakasirishwa lol
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
mwambie huyn binamu yako hujapenda alichofanya, halafu mpotezee kimtindo
 
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,844
Likes
12
Points
0
BlackBerry

BlackBerry

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,844 12 0
Du pole sana rafiki yangu, mie nachokushauri mwambie tu kwamba unajua kwamba anamtaka GF wako, then baada ya hapo we mchangamkie kama kawaida, ila mwambie iwe mwanzo na mwisho kuwasiliana nae,kwa upande wa msichana hadi kuchukua clip du hapo alienda mbali, mie ningekuwa huyo msichana ningemchana huyo jamaa na kumwambia akirudia tena nakwambia asingeendelea kumtongoza, pole sana yamalize kiutu uzima
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Mwambie gf wako ajifunze kukabiliana na mitongozo. Huko chuo anapoenda atakuwa anakushtakia kila anapotongozwa?
Namsikitikia Manyanza mpaka huyo binti anamaliza chuo anaweza kupata ugonjwa wa moyo,vitu vingine amalize mwenyewe bana-huo muda wa kurekodi mpaka maongezi duh!
 
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
726
Likes
75
Points
45
G_crisis

G_crisis

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
726 75 45
Hatua namba mbili ndio ya ukweli zaidi
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
mkuu kwa jinsi navyokuona kwenye avatar najua wewe ni mature"kama hiyo avata ni wewe"
mambo ya relationship na wanawake kwa ujumla jifunze sana kupotezea la sivyo utakonda mkuu!!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Taratibu mkuu usije ua mende kwa nyundo.
Mwambie gf wako amwambie jamaa kuwa tayari ameshamsemea kwako kwa usumbufu anaomletea.
Na wewe usimfuate jamaa baada ya hapo hadi pale ukiona amezidi.
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Si tayari girlfriend wako ameshaonyesha hana muda nae?!MPOTEZEE.<br />
<br />
Au mjulishe tu kwamba unajua madudu yake na hujayafurahia.
<br />
<br />

nimekusoma Lizzy, halafu huyu cousin yangu ana mtoto na lakini tabia zake ni mbovu tu. Naendelea kupata maoni ya wadau
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
mkuu kwa jinsi navyokuona kwenye avatar najua wewe ni mature&quot;kama hiyo avata ni wewe&quot;<br />
mambo ya relationship na wanawake kwa ujumla jifunze sana kupotezea la sivyo utakonda mkuu!!
<br />
<br />
its me kwenye avatar mkuu, siumii na chochote mkuu lakini kumbuka huyu jamaa ni binamu yangu damu na kumnyamazia tu haifai ndio maana nipo hapa kupata maoni nini cha kufanya.
 
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
162
Likes
0
Points
0
SaraM

SaraM

Senior Member
Joined Sep 8, 2011
162 0 0
Kwa kweli msichana mwenzetu hapo amechemsha, hatusemeagi huwa tuna deal nao na kuwaonyesha misimamo kwa kuwatolea macho, sio kuwa entertain kuwaongelesha weeee ili waongee zaidi na tuwarekodi, hapana. nakushauri hata usimuulize ndugu yako ili mradi ushajua
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mwambie gf wako ajifunze kukabiliana na mitongozo. Huko chuo anapoenda atakuwa anakushtakia kila anapotongozwa?
<br />
<br />
Heheheee ajifunze kukabiliana na Mitongozo sio??, kuna Matongozo mengine Makubwa yanaweza kumshinda umri.
 
P

Peter lilayon

Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
52
Likes
1
Points
0
P

Peter lilayon

Member
Joined Aug 13, 2011
52 1 0
Mwanamke asikugombanishe na ndugu rafiki mwambie Gf wako ampotezee, na wewe mpoteze. Huyo gf 2 mwanangu?. unawewaza kugombana na ndugu kisa mwanamke akaja akakutenda huku umegombana na ndugu ukakosa pa kukimbilia. Mwambie huyo demu ndo amuambie c wewe we mwanaume bwana acha usamba
 
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,565
Likes
32
Points
135
Gaga

Gaga

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,565 32 135
<br />
<br />
its me kwenye avatar mkuu, siumii na chochote mkuu lakini kumbuka huyu jamaa ni binamu yangu damu na kumnyamazia tu haifai ndio maana nipo hapa kupata maoni nini cha kufanya.
Manyanza mdogo wangu,nakushauri mwache tu, haifai kugombana na ndugu yako kwa swala kama hilo, haya mambo yapo ila shukuru msichana amekuwa na msimamo, ila kukwambia ndio kachemsha nahisi, sidhani kama ni jambo la busara kugombanisha ndugu,kwani msichana kasisitiza umwambie?
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Heheheee ajifunze kukabiliana na Mitongozo sio??, kuna Matongozo mengine Makubwa yanaweza kumshinda umri.
<br />
<br />
hakuna kinachoshindikana chini ya jua.
 
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
10,311
Likes
1,819
Points
280
nyumba kubwa

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
10,311 1,819 280
Ndugu ni ndugu huwezi gombana nae. Lakini kumbuka kuwa hata mwanamke ukishamuoa anakuwa na thamani kama ndugu au zaidi ya ndugu.

Ushauri wangu ni kuwa wala usimface huyo ndugu yako ila cha msingi kuwa nae makini saaana. Nasema hivyo kwa kuwa huyu mdada amemtolea nje na yawezekana mdada asiwe girlfriend wako wa mwisho; ila kukupa taharifa imekusaidia kujua what your cousin is capable of. Kuna ma player wana ethics na wanajua limits. Kuna wasio na limits. Jamaa atakuwa na katabia ka kuwinda wasichana wa wenzie ndio hao wanaozaa na wake za ndugu zao.

Keep a big distance from your so called cousin other wise akikwaa maugonjwa yake mnaondoka familia nzima. Who knows kama atakuwa anatolewa nje na wasichana wako wote? Who knows kama hajawahi kukumegea wasichana wako walopita??? Shukuru kwa taharifa kwani imekupa tahadhari no matter whether alichofanya mdada ni right au ange keep it as secret. Kwangu mimi si kila kitu ni worth to be called siri. Ikifichuka usingeamini kuwa alimtolea nje jamaa.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
We mchane live ajue kabisa kuwa madudu yake anayoyafanya sio issue na umeshayagundua. We mpaka gf wako kakwambia ujue yamemshinda!
 

Forum statistics

Threads 1,236,622
Members 475,218
Posts 29,264,575