Nichomoe nisichomoe?!!!

Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,628
Points
2,000
Farolito

Farolito

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,628 2,000
Kifaa cha kuogopwa sana hicho sasahivi
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,712
Points
2,000
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,712 2,000
Ngoja kwanza tuchote, yote kwa yote nawapa pole wale wote waliofikwa na matatizo yaho makubwa
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,100
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,100 2,000
chomoa tu me nimeshaandaa tecno yangu hapa kuchukua video
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
2,420
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
2,420 2,000
Haaaaa, mi nikajua nini....kumbe betry daaah. Mbona munatupa pressure.
 
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
577
Points
1,000
nelvine

nelvine

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
577 1,000
Teja ushaanza yako, watu ndiyo tunaanza hapa
 
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
17,230
Points
2,000
Beberu Mwitu

Beberu Mwitu

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
17,230 2,000
Unaweza kuchomoa na lisiwe tatizo, ila hii ni kwa wenye utaalamu wa vitu vya umeme .
 

Forum statistics

Threads 1,325,442
Members 509,127
Posts 32,192,662
Top