Nichague kazi binafsi au TAKUKURU?

Nichague kazi binafsi au TAKUKURU?

Kwa kweli private kama unapenda career growth na future nzuri unatakiwa uende huko ila kama unapenda kudumaa nenda serikalini private sector kwa miaka mitano au sita unakua umeshafika hata level ya umanager lakini serikalini ni changamoto sana ila ku survive private na kukua unatakiwa uwe mtu wa kukaa kampuni fulani miaka i.e miwili halafu unatafuta sehemu ingine ya cheo cha juu xaidi utaona maisha mepesi ila kama unataka ukae sehemu moja mpaka ufukuzwe huko private utapata tabu sana...

Nimekupata vizuri sana na ndio lengo langu.

Nataka angalau Mwisho wa mwaka 2022, niwe nimepanda daraja kama sio maslahi kwa kufanya kazi vizuri mwaka mzima.
 
Nenda TAKUKURU kule mshahara mdogo ila rushwa njenje na ukikaa muda ukawekwa kitengo kizuri maisha yanaenda Safi kabisa.

Ila ndio ujue utaishi kwa rushwa sio mshahara otherwise kama huwezi uhuni Baki zako private sector mbona watu wameanzia maisha Private sector mpaka wanastaafu na wanakuwa gurus?

Pima upepo mkuu utaamua mwenyewe. Kama una mshahara wa 2.2 kwa sasa imagine ndani ya miaka miwili utakuwa wapi with all the experience?

Wengine maadili hayaruhusu kuishi kwa namna hii Mkuu na pia sidhani kama ina consistency maana muda wowote unaweza kukamatwa na ukawa matatizoni na si sawa kudhulumu haki za wengine.

Japo naheshimu mawazo yako
 
Mimi million moja ya serikali ina afadhali kuliko million 3 ya sekta binafsi usijifikirie sasa hivi fikiria future yako,

nenda kwenye interview kama una nafasi kitakachotokea utajua baadae cha kufanya.

Sekta binafsi sina hamu nao hata kidogo mda wowote kina nuka no job security in private sector
 
Ushauri nilioamua kuufuata ni kujikita kwenye sekta binafsi na kufanya kazi..

Naona pamoja na ushauri mzuri wa kuingia Serikalini, moyo unaniambia tofauti kabisa.

Ngoja tuishi huku tuone maisha yanasema nini.
Mimi naenda kutupa karata mkuu,nikilamba dume naingia
 
Wengine maadili hayaruhusu kuishi kwa namna hii Mkuu na pia sidhani kama ina consistency maana muda wowote unaweza kukamatwa na ukawa matatizoni na si sawa kudhulumu haki za wengine.

Japo naheshimu mawazo yako
Basi baki private sector maana hakuna mtumishi wa serikali anayeishi kwa mshahara ni rushwa na madili tu.

Wizi mtupu
 
Serikalini kuna raha yake,hizo kampuni mikataba yao ni ya muda mfupi sana ukipata wa miaka mitano shukuru na mkataba wako unavyokaribia kuisha kuna mtu ameshaambiwa asubiri kuna mfanyakazi mkataba wake unaisha muda si mrefu hivyo mchezo unaishia hivyo,Takukuru ntakuja ingia tu mungu akipenda jamaa wako smart sana.
 
mleta mada watu wanaangalia penye mtonyo/ pesa ya kutosha. TAKUKURU hawawezi zidi laki 7 kwa mwezi na kwenye kampuni kwa mwezi ni milion 2.2

kwahiyo hapo kila mwezi unampiga wa TAKUKURU gap la shs: milioni 1.5. Yani hapa hata mjinga haitaji ushauri aende wapi.

watu mnabahati sana aise. Hilo zali la milioni 2.2 kwa mwezi nifanyie connection mkuu ntashkuru sana.
 
mleta mada watu wanaangalia penye mtonyo/ pesa ya kutosha. TAKUKURU hawawezi zidi laki 7 kwa mwezi na kwenye kampuni kwa mwezi ni milion 2.2

kwahiyo hapo kila mwezi unampiga wa TAKUKURU gap la shs: milioni 1.5. Yani hapa hata mjinga haitaji ushauri aende wapi.

watu mnabahati sana aise. Hilo zali la milioni 2.2 kwa mwezi nifanyie connection mkuu ntashkuru sana.

Nilifanya interview mwezi wa 9, nimekuja kufanya ya pili mwezi huu mwanzoni then last week wakanipa offer them contract.

Natakiwa kuripoti Monday Mkuu.

Ni MUNGU kasaidia kiukweli.

Kilichonifanya niombe ushauri ni hicho ulichosema baina ya gap kwenye maslahi lakini pia niliangalia security ya kazi yenyewe maana Serikali ni Maisha yote.
 
"One bird in the hand is worth two in the bush".
Shikilia kile ambacho tayari unacho kuliko kukiacha na kukimbizana na kingine ambacho kuna hatari ya kukikosa.

Watu mna bahati sana.

Umeeleweka Mkuu!
 
Mkataba ni wa kudumu, hauna time limit unless niamue kuacha au wafanye termination Mkuu.
Mkataba wa kudumu haumaniishi kuwa unashindikana kuisha ndani ya mwaka, kampuni ikifilisika?

Nenda Takukuru Kama ukipata...ila we sign huko private mpaka upate Takukuru waage
 
Mkataba wa kudumu haumaniishi kuwa unashindikana kuisha ndani ya mwaka, kampuni ikifilisika?

Nenda Takukuru Kama ukipata...ila we sign huko private mpaka upate Takukuru waage
Maslahi ni kitu muhimu Sana na ndio maana anaomba usahauri mfano ukipokea 2.2m ukawekeza vizurii sidhani ata kampuni ikifilisika utaumia shida ni je huko takukuru utapata maendeleo binafsi kwa mda gani ,mfano kujenga ,kuanzisha miradi yako binasfi ,watoto kusoma shule zurii,maslahi yakiwa madogo nishidah unakuta unafanya kazi miaka 3 huna ata nyumba Ila mwenzio yuko private ananyumba ata 2 maslahii kitu muhimu kwenye maisha maana watu hawaangalii Takukuru wanaangalia unachoingiza
 
Back
Top Bottom