Niamini Mimi, kamwe huwezi kumlinda Mwanamke.

Niamini Mimi, kamwe huwezi kumlinda Mwanamke.

Maisha yako yapo hatarini siku yeyote; aibu na unyama utakaofanyiwa utajikataa mwenyewe!

Take care more than care itself.
 
Siku hizi kuwa na michepuko limekuwa jambo la kawaida sana. Kuwa na mchepuko kwa mwanamke kunaweza kusababishwa na vitu vingi sana kama:
Kupata pesa
Kulipiwa huduma mbalimbali
Kufikishwa kileleni
Mvuto wa mtu
Ajira na vyeo.

Mwanaume kuwa na mchepuko sababu ni moja tu TAMAA.

Sababu iliyonifanya niandike haya ni hii, eneo langu la kazi kuna Dada mmoja kaajiriwa 2018, mimi nilimkuta kazini hapo baada ya kuamishiwa eneo hilo. Taarifa iliyokuwepo ni kwamba Dada katongozwa karibu na staff nzima lakini hakuna aliyekubaliwa.

Kumbe yule Dada sio kwamba alikuwa hawataki ila walikuwa wakimtongoza kupitia simu yake ya kiganjani na pindi atowapo lift hali inayosababisha mumeo kuona kila kitu kinachoendelea.

Mumewe kamuhack mawasiliano yake na kumuwekea camera kwenye gari yake.

Kuna kidume kikaajiriwa mnamo mwezi wa saba 2018 binti nae akamuelewa. Kilichofuata ni kungonoka tu chooni na ofisini. Jamaa kumbe pia ni mtumiaji wa pombe Kali hali inayopelekea kutomsugua mkewe vizuri.

Demu akamwambia jamaa anunue simu ndogo (Nokia torch) na asajili kwa jina lake ili wawe wanawasiliana vizuri, siku hizi hadi nyumbani anaenda nayo ili kuwasiliana na jamaa mume akiwa hayupo.

Demu aambiwi chochote sasa hivi analiwa CHOONI,, OFISINI na HOTELINI pamoja na mumewe kujinadi kwamba amemdhibiti mkewe kwa 100% .

MWANAMKE AKIAMUA HUWEZI KUMLINDA HATA UWE MTAALAM WA IT.
Ni aheri kuchunga ng`ombe 100 c binadamu 1
 
Yah nakuacha vp mwanaume km wewe.kitandani A,care A,tabia a,mwonekano A, unaniongoza vizuri mashaAllah......

Hii ni moja ya comment zake.
Basi huyu jamaa wa ofisini ni wewe, utapata je meseji zake huyo dada? Means alikutumia
 
Ipo siku tuu! Na siku hizi hakuna anaekubali ujinga....watatuelewa tu.
 
Hakuna mwanaune mjinga kama anayetembea na mke wa mtu, yaani mtu unamkuta anajisifia kutembea na mke wa mtu lakini hayuko tayar hata girlfriend wake atembee na ntu mwingine.
 
Hivi unapoteza muda wako kabisa kumlinda mwanamke ni ujinga uliopitiliza.
 
Sio mwanamke tu hata mwanaume huwezi kumlinda,ni kuaminiana tu kunahitajika,kunatakiwa ka ulinzi kawepo kambaali,lakini sio kuwa kanasaidia kivile...
Ni kweli... Kumuhack mtu hakuwezi kugarantii uaminifu wake.
 
Kuna IT ya Kigoma au usukumani,hachepuki hata kwa kuota ndoto
Siku hizi kuwa na michepuko limekuwa jambo la kawaida sana. Kuwa na mchepuko kwa mwanamke kunaweza kusababishwa na vitu vingi sana kama:
Kupata pesa
Kulipiwa huduma mbalimbali
Kufikishwa kileleni
Mvuto wa mtu
Ajira na vyeo.

Mwanaume kuwa na mchepuko sababu ni moja tu TAMAA.

Sababu iliyonifanya niandike haya ni hii, eneo langu la kazi kuna Dada mmoja kaajiriwa 2018, mimi nilimkuta kazini hapo baada ya kuamishiwa eneo hilo. Taarifa iliyokuwepo ni kwamba Dada katongozwa karibu na staff nzima lakini hakuna aliyekubaliwa.

Kumbe yule Dada sio kwamba alikuwa hawataki ila walikuwa wakimtongoza kupitia simu yake ya kiganjani na pindi atowapo lift hali inayosababisha mumeo kuona kila kitu kinachoendelea.

Mumewe kamuhack mawasiliano yake na kumuwekea camera kwenye gari yake.

Kuna kidume kikaajiriwa mnamo mwezi wa saba 2018 binti nae akamuelewa. Kilichofuata ni kungonoka tu chooni na ofisini. Jamaa kumbe pia ni mtumiaji wa pombe Kali hali inayopelekea kutomsugua mkewe vizuri.

Demu akamwambia jamaa anunue simu ndogo (Nokia torch) na asajili kwa jina lake ili wawe wanawasiliana vizuri, siku hizi hadi nyumbani anaenda nayo ili kuwasiliana na jamaa mume akiwa hayupo.

Demu aambiwi chochote sasa hivi analiwa CHOONI,, OFISINI na HOTELINI pamoja na mumewe kujinadi kwamba amemdhibiti mkewe kwa 100% .

MWANAMKE AKIAMUA HUWEZI KUMLINDA HATA UWE MTAALAM WA IT.
 
Maisha yako yapo hatarini siku yeyote; aibu na unyama utakaofanyiwa utajikataa mwenyewe!

Take care more than care itself.
Ingekuwa hivyo hakuna ambaye angebaki mpaka sasa hivi. Its game of chance
 
Siku hizi kuwa na michepuko limekuwa jambo la kawaida sana. Kuwa na mchepuko kwa mwanamke kunaweza kusababishwa na vitu vingi sana kama:
Kupata pesa
Kulipiwa huduma mbalimbali
Kufikishwa kileleni
Mvuto wa mtu
Ajira na vyeo.

Mwanaume kuwa na mchepuko sababu ni moja tu TAMAA.

Sababu iliyonifanya niandike haya ni hii, eneo langu la kazi kuna Dada mmoja kaajiriwa 2018, mimi nilimkuta kazini hapo baada ya kuamishiwa eneo hilo. Taarifa iliyokuwepo ni kwamba Dada katongozwa karibu na staff nzima lakini hakuna aliyekubaliwa.

Kumbe yule Dada sio kwamba alikuwa hawataki ila walikuwa wakimtongoza kupitia simu yake ya kiganjani na pindi atowapo lift hali inayosababisha mumeo kuona kila kitu kinachoendelea.

Mumewe kamuhack mawasiliano yake na kumuwekea camera kwenye gari yake.

Kuna kidume kikaajiriwa mnamo mwezi wa saba 2018 binti nae akamuelewa. Kilichofuata ni kungonoka tu chooni na ofisini. Jamaa kumbe pia ni mtumiaji wa pombe Kali hali inayopelekea kutomsugua mkewe vizuri.

Demu akamwambia jamaa anunue simu ndogo (Nokia torch) na asajili kwa jina lake ili wawe wanawasiliana vizuri, siku hizi hadi nyumbani anaenda nayo ili kuwasiliana na jamaa mume akiwa hayupo.

Demu aambiwi chochote sasa hivi analiwa CHOONI,, OFISINI na HOTELINI pamoja na mumewe kujinadi kwamba amemdhibiti mkewe kwa 100% .

MWANAMKE AKIAMUA HUWEZI KUMLINDA HATA UWE MTAALAM WA IT.
PUTTING TOO MUCH LOVE FOR A WEAK LINK SPECIES JUST LIKE US HUMAN BEINGS IS THE GRAVE MISTAKES, ACCEPTANCE THAT WE AINT EQUAL AND WE CANT MAKE GOODS FOREVER OR ETERNAL BADS CANT MAKE YOU STRESSFUL FOR SUCH NASTY THINGS, KAMA MKE ANAKUPENDA ATAKUHESHIMU TU MAMBO YA KUMLINDA LINDA NA KUJICHUKULIA UJIKO KUWA UNAMCHUNGA ASILIMIA MIA MOJA KA KONDOO ZA WACHUNGAJI WA KISASA NDIKO KUHARIBIKIWA HUKO.
 
Back
Top Bottom