Niagize mimi gari lako, nitakuletea kwa bei nafuu kabisa

Niagize mimi gari lako, nitakuletea kwa bei nafuu kabisa

Naomba nikupe mfano huu;

Uhahitaji gunia la viazi, na masoko yote ya uuzaji viazi bei zinatofautiana, kuna zilizo juu na zilizo chini

Ila yote kwa yote, haiwezi kuwa sawa na bei ya shamba.

Unampigia simu ndugu yako aliyeko shamba, unamwambia unahitaji gunia la viazi

Anakununulia huko shamba, mpaka kuja kukufikia, ukipiga hesabu unakuta umeokoa fedha nyingi sana tofauti na ungeenda kununua kwa muuzaji


Hio ndio tofauti.
Mi nacho ona bei si tatizo. Tatizo ni TAX TAX kibao huku bongo

Sent from my SM-G950F using JamiiForums mobile app
 
Mkuu mi nakushauri tafta mtaji. Uwe unachukua like 10% down payment. Ukimfikishia ntu gari analipa yote. Kama hawezi humrudishii ile 10%.

Hiv unavyofanya wewe utasubiri sana. Kwanza watu wanauwezo wa kujiagizia. Pia kuna agents nyingi sana zinazoaminika.

Tengeneza goodwill kwanza mkuu.

Sent from my SM-G950F using JamiiForums mobile app
Nashukuru kwa ushauri wako!
 
Mkuu mi nakushauri tafta mtaji. Uwe unachukua like 10% down payment. Ukimfikishia ntu gari analipa yote. Kama hawezi humrudishii ile 10%.

Hiv unavyofanya wewe utasubiri sana. Kwanza watu wanauwezo wa kujiagizia. Pia kuna agents nyingi sana zinazoaminika.

Tengeneza goodwill kwanza mkuu.

Sent from my SM-G950F using JamiiForums mobile app
Isaya alikuwa anafanya hivyo...
 
Naomba nikupe mfano huu;

Uhahitaji gunia la viazi, na masoko yote ya uuzaji viazi bei zinatofautiana, kuna zilizo juu na zilizo chini

Ila yote kwa yote, haiwezi kuwa sawa na bei ya shamba.

Unampigia simu ndugu yako aliyeko shamba, unamwambia unahitaji gunia la viazi

Anakununulia huko shamba, mpaka kuja kukufikia, ukipiga hesabu unakuta umeokoa fedha nyingi sana tofauti na ungeenda kununua kwa muuzaji


Hio ndio tofauti.
Sawa nimekuelew,Nipe makadirio ya TOYOTA VOLTZ ya mwaka 2004 ,Yenye kilometre chini ya 100KM na 4wheel inaweza kufinga kwa tsh ngapi? Kama upo serious tufanye biashara mkuu

Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
 
Sawa nimekuelew,Nipe makadirio ya TOYOTA VOLTZ ya mwaka 2004 ,Yenye kilometre chini ya 100KM na 4wheel inaweza kufinga kwa tsh ngapi? Kama upo serious tufanye biashara mkuu

Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
Samahani, sijakuelewa.

Unasema chini ya kilometa mia moja.?!
 
Sawa mkuu, ila mimi nategemea kununua tu kwa mtu ndani ya nchi, naamini itaniokolea vingi pia.
 
Sawa mkuu, ila mimi nategemea kununua tu kwa mtu ndani ya nchi, naamini itaniokolea vingi pia.
Inategemea,

Ila unatakiwa kuwa makini na engine, hakikisha mileage iwe haija
chakachuliwa.
 
Vitu vya SBT nivizur sana kuliko be forward

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Harrier 4WD ya mwaka 2007 bei na kodi inakuwa kiasi gani?

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Salaam,

Husika na kichwa cha habari hapo juu.


Utaratibu ni kwamba,

Unanipa oda ya gari unalolipenda, ninakupa makadirio ya kodi hadi gari kuwa barabarani.

Ukirithika, unafanya malipo!

Na utaratibu wa malipo ni kama ufuatavyo.


Malipo ni kwamba, kabla hujalipa hata shillingi mia.

tunakwenda kwa mwanasheria tunaandikishiana mkataba

Lawyer ana sign, Mimi nina sign na wewe una sign na mashahidi wa pande zote mbili (wa upande wangu na wa upande wako) wote wana sign

Baada ya hapo, malipo yote unafanyia bank, na pande zote mbili tunabaki na nakala.

Hakuna hata shilling mia ambayo utanipa mkononi

MUDA WA KUWASILI KWA GARI:

Muda wa kuwasili ni Week 6 ila kuna muda meli hua inachelewa kuingia inakua week 8.

Kwahio uhakika ni week 6 ila hizo week mbili ni akiba incase meli ikichelewa kuingia.

Ninatangulza shukran.

Karibu

email: ecarstanzania@gmail.com

Mzunguko huu wote, sijui nani ana sign..nani ana sign tayari gari niko nayo mkononi
 
Salaam,

Husika na kichwa cha habari hapo juu.


Utaratibu ni kwamba,

Unanipa oda ya gari unalolipenda, ninakupa makadirio ya kodi hadi gari kuwa barabarani.

Ukirithika, unafanya malipo!

Na utaratibu wa malipo ni kama ufuatavyo.


Malipo ni kwamba, kabla hujalipa hata shillingi mia.

tunakwenda kwa mwanasheria tunaandikishiana mkataba

Lawyer ana sign, Mimi nina sign na wewe una sign na mashahidi wa pande zote mbili (wa upande wangu na wa upande wako) wote wana sign

Baada ya hapo, malipo yote unafanyia bank, na pande zote mbili tunabaki na nakala.

Hakuna hata shilling mia ambayo utanipa mkononi

MUDA WA KUWASILI KWA GARI:

Muda wa kuwasili ni Week 6 ila kuna muda meli hua inachelewa kuingia inakua week 8.

Kwahio uhakika ni week 6 ila hizo week mbili ni akiba incase meli ikichelewa kuingia.

Ninatangulza shukran.

Karibu

email: ecarstanzania@gmail.com
Bei ya Fuso Tani 4 bei gani kuileta unikabidhi Dar?
 
Nahitaji gx 110 sh ngapi?

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom