Ni ziara ya wiki moja jijini Dar lakini sijui nitafikia wapi

Ni ziara ya wiki moja jijini Dar lakini sijui nitafikia wapi

Waungwana nimeshaingia jijini na hapa nilipo nipo ndani ya mwendokasi aah mjini raha ule msufi wa manzese ni historia!
 
Yaani we Lodi Lofa hujaacha tu. Not likuambia ukifika ubungo mkodi yule jamaa na T 5.. D.. Huyo tunazunguka nae mwezi mzima hana shida kvs utamlipa siku tunaondoka. Kaka zangu wawili wapo tayari kuwa mabaunsa na madereva wako. Tukutane njiapanda ya ulaya. Heeeeee heeeee hee hela kwenye kiroba haaaaaahaaaa wanakuogopa????
 
Yaani we Lodi Lofa hujaacha tu. Not likuambia ukifika ubungo mkodi yule jamaa na T 5.. D.. Huyo tunazunguka nae mwezi mzima hana shida kvs utamlipa siku tunaondoka. Kaka zangu wawili wapo tayari kuwa mabaunsa na madereva wako. Tukutane njiapanda ya ulaya. Heeeeee heeeee hee hela kwenye kiroba haaaaaahaaaa wanakuogopa????
wewe umenihakikishia usalama wa ulinzi wacha niweke vocha ahahahaaaaa!
 
Back
Top Bottom