Ni yupi kiongozi kati ya hawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni yupi kiongozi kati ya hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by baina, Sep 3, 2012.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipe neno attachment hii.
     

    Attached Files:

    • JKN.jpg
      JKN.jpg
      File size:
      61.8 KB
      Views:
      557
  2. Gudsky Jahu

    Gudsky Jahu Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo wa pil ni mcheza move
     
  3. k

    kagame Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna kiongozi mtendaji na mtalii vasco da gama.
     
  4. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo naona kiongozi mmoja tu... mwingine naona kama vile ni vasco da gama...ila sina uhakika anaweza akawa pia christopher columbus...lakini sio kiongozi kamwe
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,989
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kiongozi ni JKN. Rais ni JK.@baina
     
  6. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hapo kuna Kiongozi na Msanii
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Huyo wa pili kulia ni kirukanjia.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,954
    Likes Received: 6,491
    Trophy Points: 280
    Unauliza jibu mkuu?
     
  10. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,567
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ... hii ni sawa na kuuliza kipi bora kati ya falsafa ya UJAMAA NA UBEPARI.
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mwenye mkeka anastahili kuwa monitor wa darasa uraisi ulipotea njia tu kama mbuyu kuangusha embe.
     
  12. M

    Mzee Mukaruka Senior Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Unauliza jibu?!
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    makubwa,
     
  14. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    nimejikuta nacheka tu
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapa kuna mzushi wa usharobaro(kulia kwangu).. Na mutu ya kazi mutu ya mfano.. Na kiongozi(kushoto kwangu)
     
Loading...