Ni yupi aliye mnafiki? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni yupi aliye mnafiki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 6, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kati ya Kikwete na Hosea ni yupi anayetuchezea akili?
    Hosea anaona rais hataki mafisadi papa waguswe.
    Kikwete anaonyesha hapewi taarifa za wanaohujumu uchumi hata pale anapokuwa na mashaka(mfano richmond na mrithi wake dowans)

    sijui ni yupi anayesema kweli?
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hosea
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Wote...
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkwere aache aache utani haongei na watoto wadogo:twitch:!!!!
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Hosea na whoever aliye chini ya Jk itifaki inawameza...Kikwete ndiye haswa kiini cha matatizo yote nchini kwa utawala wake wa remote control...
    kuna watu wengi tu ndani ya CCM wenye uwezo wa kupeleka vyema jahazi la Chama pwani, tatizo si wana mtandao!...
     
  6. m

    makongorosi Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mnafiki ni kikwete kwani huyo mwingine analinda itumbua chake kisiingie mchanga.
     
  7. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo ni wote na wengine chini yao
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    na washabiki wa chama chao pia
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hamna hata mmoja aliye sahii wote sawa 2
     
Loading...