Ni yule yule Kipanya

Ni yule yule Kipanya

A teller

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2018
Posts
531
Reaction score
724
1577009605925.png
 
Hiyo kazi anayoifanya inajenga uchumi kwasababu anaokota chupa za plastic anaziuza kupata kipato na zinarejeshwa kiwandani na kuchakatwa na kutumika tena. Ni njia pia ya kusafisha mazingira! Wewe kama hii kazi huwezi kuifanya haikupi haki ya kumuita anayeifanya kuwa ni chizi!
 
Hiyo kazi anayoifanya inajenga uchumi kwasababu anaokota chupa za plastic anaziuza kupata kipato na zinarejeshwa kiwandani na kuchakatwa na kutumika tena. Ni njia pia ya kusafisha mazingira! Wewe kama hii kazi huwezi kuifanya haikupi haki ya kumuita anayeifanya kuwa ni chizi!
Sure
 
Back
Top Bottom