• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

ni ya sister ako?

JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,804
Points
2,000
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,804 2,000
...bahili mmoja alichukua mwanamke na kwenda kufanya naye mapenzi...alipomaliza haja zake akakataa kumlipa. Akamwambia, "Sikulipi mimi..kwanza nyumba tuliyotumia ni babaangu...halafu kitanda hiki cha bro wangu!" Mwanamke yule akamtazama jamaa kwa hasira. Kisha akamwuliza, " Na hii k*** ni ya sister ako?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,846
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,846 2,000
...bahili mmoja alichukua mwanamke na kwenda kufanya naye mapenzi...alipomaliza haja zake akakataa kumlipa. Akamwambia, "Sikulipi mimi..kwanza nyumba tuliyotumia ni babaangu...halafu kitanda hiki cha bro wangu!" Mwanamke yule akamtazama jamaa kwa hasira. Kisha akamwuliza, " Na hii k*** ni ya sister ako?
Hivi akimjibu ............. NDIYO ..............atamwacha bila kulipa.???
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Borntkkasu Jokes/Utani + Udaku/Gossips 6

Forum statistics

Threads 1,402,701
Members 530,972
Posts 34,402,762
Top