Ni Waziri gani unadhani amepwaya kwenye nafasi yake?

kifupi kirefu

JF-Expert Member
Oct 29, 2018
302
1,000
Zipo wizara mbalimbali za serikali, kila wizara ina Waziri lakini kiutendaji na kwa kuzingatia mawaziri wengi siyo wataalam Bali Ni wanasiasa, je ni Waziri gani unadhani uwezo wa watu anaowaongoza ni mkubwa kuliko wa kwake na hivyo ameshindwa kutoa huduma iliyokusudiwa na badala yake anakesha BARABARAni na kwenye media kutafuta Kiki?

Waziri utakayemtaja awe ni yule ambaye hata Leo akiondoka KM na wakuu wa idara wanaweza kutekeleza majukumu na wizara ikaenda

Sent using Jamii Forums mobile app
 

moesy

JF-Expert Member
Oct 30, 2012
3,346
2,000
1.Wa kwanza kupwaya ni mleta mada mwenyewe:yaani ile ulivyosema kupima utendaji wa waziri , iwapo katibu au wakuu wa idara hawapo,umeonesha kupwaya kwa kiasi kikubwa. Hao ni watu wanategemeana kimajukumu , hivyo basi huwezi kupima uwajibikaji wa waziri ,iwapo hayupo katibu mkuu wa wizara au wakuu wa idara.
2.Wanafatia kwa kupwaya: ni mawaziri wote isipokuwa waziri anayehusika na muungano.
 

number41

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
2,018
2,000
Rais mwenye kapwaya tena zaidi ya mawaziri wake


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom