Ni wapi nitapata kadi za Chadema?

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,054
2,000
Wakuu salaam sana ,niko mwanza mjini nina akina mama kama kumi ambao muda wao wa kazi ni finyu sana ila wanahitaji kujiunga na chadema na wameniomba niwanunulie kadi za chadema,naombeni msaada huo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom