Ni wapi dogo aelekee?

Ni wapi dogo aelekee?

Darkhorse001

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2020
Posts
310
Reaction score
548
Habari za muda huu wakuu...hongereni Man City na ubingwa wa 3 mfululizo.

Tuachane na hayo kuna mdogo wangu (mtoto wa baba mkubwa) kamaliza kidato Cha nne mwaka Jana! Ndoto na Lengo lake kubwa ni kuja kuwa daktari kama kaka ake hapa [emoji23][emoji23]. Sasa kafanya mtihani na kafaulu kwa division I point 16! Selection zimekuja kachaguliwa ualimu wa physics na mathematics pale chuo Cha ualimu Tabora!

Sasa hapo ndipo dilemma ilipoanzia...kusema aende chuo Cha afya Cha binafsi, Mzee wake amekataa anadai aende huko huko alikochaguliwa (Mzee ni mtu wa kanisani sana, so anaamini ni mpango wa Mungu), tumejaribu pia kumshauri dogo aende tu advance lakini anaogopa ule msuli wa PCB.

Nikaona sio mbaya kulileta huku jukwaani Ili kupata ushauri zaidi kwamba dogo afanye Nini kwenye situation kama hiyo.

Ahsanteni [emoji120]
 
Mzee atakuwa anakwepa gharama dogo aombe vyuo vya serikali vya afya kwa ngazi ya diploma atapata nafasi
 
Habari za muda huu wakuu...hongereni Man City na ubingwa wa 3 mfululizo.

Tuachane na hayo kuna mdogo wangu (mtoto wa baba mkubwa) kamaliza kidato Cha nne mwaka Jana! Ndoto na Lengo lake kubwa ni kuja kuwa daktari kama kaka ake hapa [emoji23][emoji23]. Sasa kafanya mtihani na kafaulu kwa division I point 16! Selection zimekuja kachaguliwa ualimu wa physics na mathematics pale chuo Cha ualimu Tabora!

Sasa hapo ndipo dilemma ilipoanzia...kusema aende chuo Cha afya Cha binafsi, Mzee wake amekataa anadai aende huko huko alikochaguliwa (Mzee ni mtu wa kanisani sana, so anaamini ni mpango wa Mungu), tumejaribu pia kumshauri dogo aende tu advance lakini anaogopa ule msuli wa PCB.

Nikaona sio mbaya kulileta huku jukwaani Ili kupata ushauri zaidi kwamba dogo afanye Nini kwenye situation kama hiyo.

Ahsanteni [emoji120]
Wewe kama umesema ni daktari na unalipwa kwanini usimpeleke chuo cha afya ili umsomeshe.
 
Weka ufaulu wake tujue vyuo vp anaweza pata maana kuna ushindani mkubwa
Matokeo yake upande wa science subjects ni kama ifuatavyo
Physics-C, chemistry-B, biology- B, mathematics -B
 
Mwambie Mzee, kama hataki mtoto aende aendako, amuandalie shule akafundishe baada ya hiyo ualimu yake
 
Habari za muda huu wakuu...hongereni Man City na ubingwa wa 3 mfululizo.

Tuachane na hayo kuna mdogo wangu (mtoto wa baba mkubwa) kamaliza kidato Cha nne mwaka Jana! Ndoto na Lengo lake kubwa ni kuja kuwa daktari kama kaka ake hapa [emoji23][emoji23]. Sasa kafanya mtihani na kafaulu kwa division I point 16! Selection zimekuja kachaguliwa ualimu wa physics na mathematics pale chuo Cha ualimu Tabora!

Sasa hapo ndipo dilemma ilipoanzia...kusema aende chuo Cha afya Cha binafsi, Mzee wake amekataa anadai aende huko huko alikochaguliwa (Mzee ni mtu wa kanisani sana, so anaamini ni mpango wa Mungu), tumejaribu pia kumshauri dogo aende tu advance lakini anaogopa ule msuli wa PCB.

Nikaona sio mbaya kulileta huku jukwaani Ili kupata ushauri zaidi kwamba dogo afanye Nini kwenye situation kama hiyo.

Ahsanteni [emoji120]
Anaeogopa kwenda advance PCB ni dogo halafu dogo huyo anaogopa msuli wa pcb- hapa naona kukinzana kati ya lengo na njia nzuri ya kupitia. Kama anataka MD njia fupi ni kupambana na pcb.
Akienda kupitia C.O hatakuwa na uhakika wa kupata gpa ya3.5 na zaidi. NA kwa Tanzania yetu hiyo ni baada ya kama miaka 4-5. Je bado gpa itasimama hapo hapo. Vyuo vyetu vinapunguza nafasi za c.o kwenda m.d (hii ni tahadhari).
Mimi huamini mtoto a some kile anapenda tukizingatia uwezo wake na wa kifamilia kifedha. Kama atabakia na physics na maths ajaribu pcm etc kama ufaulu wake unaruhusu.
All the best.
 
NENDA TAMISEMI MUHAMISHE CHUO AKASOME KOZI YA CLINICAL OFFICER AU FAMASIA. DIPLOMA 3YEARS.

UTANISHUKURU BAADAYE.
 
Back
Top Bottom