Ni wapi Dar es Salaam naweza pata viatu vya safari boots?

Ni wapi Dar es Salaam naweza pata viatu vya safari boots?

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Posts
32,404
Reaction score
29,811
image.jpeg
Eid Mubarak!
Sijajua jukwaa sahihi la kuweka uzi huu, mniwie radhi kama hapa si mahali pake.
Nataka kujua kwa Dar es salaam ni wapi naweza pata viatu vya safari boots mtindi/design tofauti. Nataka pair 2 tu.
Kazi yangu siku hizi nibya kutembea sana, nahitaji viatu imara na kuna jamaa wangu aliletewaga na rafikibyake aina hii ya viatu toka 2011 viatu bado vinapeta.
Mi nataka vyenye shepu nzuri maana kuna vingine vina shepu mbaya!
image.jpeg
image.jpeg
image.jpeg
 
Jaribu mtaa wa azikiwe Dar.duka la BRAND HOUSE.karibu na sanamu ya askari,ila mkuu nenda na mshiko wa maana.bei zao ni balaa pale.
 
Kule kwa wachaga wanavichonga sana mkuu lakini ukitaka kitu original ingia clarks on line.
 
Mkuu barafuyamoto , kama uko Dar nenda Hongera Bar pale Kijitonyama, opposite na chuo cha Ustawi wa Jamii, viatu vipo ndani ya hiyo Bar
 
Kuanzia kilo 3 mkuu pale kuna hadi viatu vya milioni.ila kwa usawa huu sijui kama wanapata wateja.
Hizo safari boots kama nilizoweka hapo juu ndo range yake hiyo?? Kikiwa chini ya 80 sina tatizo nalo, nitajibana ila kilo tatu?? Duh!
Huwa nina tabia ya kununua viatu imara na imara huipati kwa bei rahisi ila unavaa miaka kama sita au nane hivi.
 
Tafuta maduka ya "BATA STORE" au "BATA SHOP
nafikiri hata uki search tu utaona location ya maduka na namba zao za simu.
Hayo kwa kiasi kikubwa ndio wanaleta wasambaze kwenye maduka mengine hivyo bei zao ni powa
 
Tafuta maduka ya "BATA STORE" au "BATA SHOP
nafikiri hata uki search tu utaona location ya maduka na namba zao za simu.
Hayo kwa kiasi kikubwa ndio wanaleta wasambaze kwenye maduka mengine hivyo bei zao ni powa
Pamoja pamoja mkuu.
 
Back
Top Bottom