Ni Wakati sasa Tuwe na Road Toll


C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
7,155
Likes
2,703
Points
280
C

CHAZA

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
7,155 2,703 280
Kama mada inavyosema, ifike mahali tuwe na road Toll.Ikiwekwa Tsh elf30 kwa mwezi yaani Tsh 1000 kwa siku tutapata pesa nyingi. Hii iwe kwa kila gari na pikipiki iwe Tsh elf15 yaani Tsh 500 kwa siku. Lakini pia askari wa Polisi wawe ma kazi ya kusimamia sheria tu. Nina uhakika Tsh 30000 na 15000 zikikikusanywa kwa mwezi haitakua na ulazima wa Road Lisence.
Naomba kuwasilisha.
 
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,515
Likes
1,428
Points
280
ipyax

ipyax

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,515 1,428 280
Kama mada inavyosema, ifike mahali tuwe na road Toll.Ikiwekwa Tsh elf30 kwa mwezi yaani Tsh 1000 kwa siku tutapata pesa nyingi. Hii iwe kwa kila gari na pikipiki iwe Tsh elf15 yaani Tsh 500 kwa siku. Lakini pia askari wa Polisi wawe ma kazi ya kusimamia sheria tu. Nina uhakika Tsh 30000 na 15000 zikikikusanywa kwa mwezi haitakua na ulazima wa Road Lisence.
Naomba kuwasilisha.
Road toll inakatwa katika kila lita ya mafuta unayonunua.
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
10,211
Likes
14,675
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
10,211 14,675 280
Kama mada inavyosema, ifike mahali tuwe na road Toll.Ikiwekwa Tsh elf30 kwa mwezi yaani Tsh 1000 kwa siku tutapata pesa nyingi. Hii iwe kwa kila gari na pikipiki iwe Tsh elf15 yaani Tsh 500 kwa siku. Lakini pia askari wa Polisi wawe ma kazi ya kusimamia sheria tu. Nina uhakika Tsh 30000 na 15000 zikikikusanywa kwa mwezi haitakua na ulazima wa Road Lisence.
Naomba kuwasilisha.
Mkuu upo taifa lipi, mbona umekurupuka kwani wewe hujuwi kama road toll inakatwa ama muhemko tu
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
69,969
Likes
337,107
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
69,969 337,107 280
Kama mada inavyosema, ifike mahali tuwe na road Toll.Ikiwekwa Tsh elf30 kwa mwezi yaani Tsh 1000 kwa siku tutapata pesa nyingi. Hii iwe kwa kila gari na pikipiki iwe Tsh elf15 yaani Tsh 500 kwa siku. Lakini pia askari wa Polisi wawe ma kazi ya kusimamia sheria tu. Nina uhakika Tsh 30000 na 15000 zikikikusanywa kwa mwezi haitakua na ulazima wa Road Lisence.
Naomba kuwasilisha.
UNAJUA BEI YA MAFUTA INA NINI NANINI??
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
69,969
Likes
337,107
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
69,969 337,107 280
Mkuu upo taifa lipi, mbona umekurupuka kwani wewe hujuwi kama road toll inakatwa ama muhemko tu
Inawezekana kwake ni neno jipya....
tulivinja hiyo kitu na kuingiza kwenye mafuta miaka mingi....
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,248
Likes
48,260
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,248 48,260 280
Unataka tukatwe mara mbili?
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232