Ni wakati gani katika kesi nafasi ya mdhamini huisha?


MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
40
Points
70
MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined Jun 1, 2012
40 70
Ni muda gani nafasi ya mdhamini huishia? Baada ya hukumu au baada ya kumaliza kabisa malipo anayodaiwa mtuhumiwa?
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,310
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,310 2,000
kesi ikisha futwa kabisa udhamini unaisha kabisa
 
MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
40
Points
70
MWINUKAOSCAR

MWINUKAOSCAR

Member
Joined Jun 1, 2012
40 70
OK...mana mtuhumiwa ametoroka. Na alihukumiwa kulipa so hajalipa na kutoroka...
 
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
701
Points
1,000
Steven Nguma

Steven Nguma

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
701 1,000
Nafikiri hapo mdhamini ndio anabeba jukumu sasa
 
P

permanides

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2013
Messages
2,974
Points
2,000
P

permanides

JF-Expert Member
Joined May 18, 2013
2,974 2,000
Ni muda gani nafasi ya mdhamini huishia? Baada ya hukumu au baada ya kumaliza kabisa malipo anayodaiwa mtuhumiwa?
Ni pale ambapo -

Kesi imeisha

Mtuhumiwa katoroka na mdhamini kulipa fungu la dhamana au pale ambapo mdhamini anaomba kujitoa kwenye udhamini wa mtuhumiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,295,921
Members 498,479
Posts 31,228,229
Top