Ni vitambaa gani bora vinavyotumika kushonea nguo,mathalani suti za kisasa?

adb

Member
Sep 4, 2016
17
45
Habari wadau,
Ningependa kufahamu ni aina gani ya vitambaa bora zaidi vinavyotumika kushonea nguo hasa suti za kisasa na nguo nyingine zinazo tamba kwa sasa...
Kwa wadau wa fassion na yeyote mwenye ufaham tafadhali naomba msaada.
 

Nywilla

JF-Expert Member
Dec 2, 2016
376
500
Dark blue imetulia sana aiseh ukiangalia hata makocha Ulaya wamekuwa wakitupia hii kitu sana aiseh
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,941
2,000
Kuna zile wanavaa wabembe, mizigo inang'ara mpk watizamaji tunataka kupofuka macho
 

famicho

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
1,894
2,000
Acha utumwa Wa fikra, rudi katika asili yako...tafuta ngozi ya mkuli, kiboko au tembo ushone mtoko Matata mkuu.
 

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,185
2,000
vitambaa vya material za wool 100%ndo kali kwa kushonea suruali za kiume. Sema ni vitambaa bei. Ukienda maduka ya wahindi unapata.
 

kibila

JF-Expert Member
Sep 23, 2014
526
250
M
vitambaa vya material za wool 100%ndo kali kwa kushonea suruali za kiume. Sema ni vitambaa bei. Ukienda maduka ya wahindi unapata.
kuu asante kwa taarifa ila pia naomba kujua mafundi wazuri wa nguo za kiume kuna nguo nimeipenda natamani kuishona ila huwa naogopa sana kushona mana mafundi wetu aisee ni pasua kichwa sana naomba kama una fundi mzuri unaemfahamu yuko vzr kweli uniunganishe nae
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom