Ni vigumu kumpata rafiki mtakae shibana

Ni vigumu kumpata rafiki mtakae shibana

Mwanaume unatafuta rafiki wa kiume. Aisee nchi imejaa vijana wahovyo mwanaume rafiki yako ni pesa mengine ni kutafuta wa kukufukua ty
Unaenda mbali mkuu. Kuna Tabia hata kuzitamka zinatia kinyaa.
 
Endelea kutafuta mkuu maana sisi binadamu bila kupata pa kusemea ni tabu kweli kweli.
Binafsi napenda a closer friend kwa sabibu ya kampani na kuelezana ht yale mambo ambayo ni aibu kuwaeleza wengine,mijadala mbalimbali hiyo kuupunguzia ubongo kazi.

Nb;don't take it too serious perfection doesn't exist na asikundnganye at rafiki yangu ni pesa kila kitu kinaumuhimu wake na na kwa wakati wake.
 
Rafiki mtakaeshibana ni gumu kumpata, ila rafiki atakayekuchuma ni rahisi kumpata...
 
Pesa zipo na zinatafutwa tuh,lakini kuwa na closer friend muhimu,mimi nina rafiki yangu tumeshibana sana(toka utotoni)yaan zaidi ya ndugu,tunasaidiana na kuelezana mambo ya family zetu ata michepuko.e.t.c
 
Kwa dunia ya sasa rafiki ambae atakupa thamani ni hustle zako na pesa yako

Kama unaona hio statement ni uongo mkopeshe rafiki yako hela kama hauta poteza vyote
Umemalizaaaaa
Thread closed!!
 
Back
Top Bottom