Ni ushamba wetu Watanzania au?

Ni ushamba wetu Watanzania au?

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Posts
5,100
Reaction score
1,955
.... coverage wanayopewa wachezaji wa zamani wa Real Madrid (wengine ni wazee kuliko mimi) ina manufaa gani katika michezo au uchumi wa nchi hii? Ingekuwa hii mechi ni charity ningeelewa lakini ujinga huu!!!!!!!!

Na asiniambie mtu kuwa eti itakuza utalii because I simply don't buy it. Kama hiyo alone ingekuwa strategy ya kukuza utalii basi ingeshatumika elsewhere! Nasubiri kusoma kesho: "Tanzania yaifunga/yafungwa/yatoka sare na Real Madrid"

No wonder watu walichagua bogus kuwa rais wa nchi hii based on what the rags told them!
 
.... coverage wanayopewa wachezaji wa zamani wa Real Madrid (wengine ni wazee kuliko mimi) ina manufaa gani katika michezo au uchumi wa nchi hii? Ingekuwa hii mechi ni charity ningeelewa lakini ujinga huu!!!!!!!!

Na asiniambie mtu kuwa eti itakuza utalii because I simply don't buy it. Kama hiyo alone ingekuwa strategy ya kukuza utalii basi ingeshatumika elsewhere! Nasubiri kusoma kesho: "Tanzania yaifunga/yafungwa/yatoka sare na Real Madrid"

No wonder watu walichagua bogus kuwa rais wa nchi hii based on what the rags told them!

Nawenyewe wamechagua (au waliowaleta wanajua ujuha wa watanzania wenzao) kuja kwa majuha. Wanawajua watanzania- ndio uchumi wao unakua sana-wakati watu wake wanakosa asprin, wawekezaji wanaipenda tanzania kuliko nchi zingine etc -kwa vile ni majuha wa kunyonywa!. Ni mazuzu aliyoyasema Nyerere!
 
Back
Top Bottom