We kumar, sisi hatumpiganii mange, sisi tunalipigania taifa letu, mnaiba mali za taifa, mnajifaidisha.. huyo mange yuko zake marekani ya huku wala hayamgusi.
Huyo mange alishapiga sana kelel mtandaoni watu wakawa wanamuona chizi
Why now, watanzania wamechoka, wameamka, wameelimika.. zama hizi sio zile za 50 kweusi, nyerere anatizama tv ikula anaamka anawatangazia.
Nchi ina gesi, bandari, madini usiseme lakini tupo tupo tu, chora graph ya maliasili zetu vs maendeleo ama uchumi wetu, utaona zhing zhong..
Vipi muda wa uhuru vs maendeleo?
TUMECHOKA, makumar nyinyi