Muda wa kubetikubeti na umalaya my son pliz pliz pliz🙏🙏 nakuomba chonde tafadhali usinicopy nakuomba baba angu😥
😀😀😀 Sio kwa kubeg hukokubeti na umalaya my son pliz pliz pliz🙏🙏 nakuomba chonde tafadhali usinicopy nakuomba baba angu😥
😂😂😂😂kijana wangu yule jamaan akiingia huku ndo basi tena😀😀😀 Sio kwa kubeg huko
Unkwepabo inshuuKutuma na ya kutolea. My dear son, don't ever try this muthrfuckin sh*t
[emoji3] lazima atabetumalaya na dalili zote za kijana wangu(Eddie) kuniridhi zimeshaanza kuonekana miaka 9 kesi za kugegeda zimeshaanza kuripotiwa [emoji34]
Sasa kama unabeti hela ya umalaya unaitolea wapi? Ama unaokota wale wa buku 2 waliojichokea barabarani?😂kubeti na umalaya my son pliz pliz pliz🙏🙏 nakuomba chonde tafadhali usinicopy nakuomba baba angu😥
Watoto huona fahari kwa wazazi wao, kwa kazi wanazofanya, biashara na tabia.kubeti na umalaya my son pliz pliz pliz[emoji120][emoji120] nakuomba chonde tafadhali usinicopy nakuomba baba angu[emoji26]