Ni tabia gani ambayo hutaki mwanao aje airithi?

Ni tabia gani ambayo hutaki mwanao aje airithi?

1. Puri
2. Meladative Daydreaming
3. Car Maniac
4. Showoff
5. Overspending
6. Umalaya
7. Elements za u-serial killer

Yaani naogopa ata kutafuta mtoto.
Hakikisha umeacha kabla ya kuleta mtoto.
 
Binafsi mwanangu sitaki aje arithi tabia yangu ya upole uliopitiliza kwani itakuja kumuathiri uko mbeleni.

Kuna wazazi wengine ni wachoyo ,wakali, wambeya,wakimya nk

Sasa mwanao hutaki arithi tabia gani uliyo nayo???
Mie Kama wewe,sitaki awe mtu anayefanya mambo yake pekee,ajichanganyi na wengine,sitaki awe mpole,nataka awe muongeaji,anayeweza kuanzisha maongezi na yeyote popote.
 
Sitaki mwanangu arithi tabia yangu ya kushabikia chama fulani hapa nchini
 
Binafsi mwanangu sitaki aje arithi tabia yangu ya upole uliopitiliza kwani itakuja kumuathiri uko mbeleni.

Kuna wazazi wengine ni wachoyo ,wakali, wambeya,wakimya nk

Sasa mwanao hutaki arithi tabia gani uliyo nayo???
Binafsi sipendi arithi tabia zangu mbaya na chukizo kwa Wanafiki wengi za kuwa Mkweli sana, Muwazi mno, Kujiamini, Kutokuogopa, Kutojipendekeza kwa Watu, kuwa na Tamaa, kuwa na Akili za Kifalsafa na kupenda Kuwachokoza na Kuwachokonoa zaidi Wapumbavu ( Hayawani ) katika Jamii hadi Mitandaoni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom