Ni software ipi inatumika kutengeneza banner kama hizi?

The Genius

JF-Expert Member
May 29, 2018
625
1,000
Wakuu salamu.

Naomba kuuliza ni software zipi zinatumika kutengeneza hizi banners kwenye picha.

Yaani picha inakuwa na maandishi pamoja na logo ya taasisi husika. Software zipi ndio hutumika?

Msaada tafadhali.

20210320_103644.jpg
20210320_103620.jpg
20210320_103535.jpg
 

Forgotten

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
714
1,000
Adobe Photoshop

Ila ni muhimu kuwa na Graphic Design skills ili kutoa kitu bora.
 

RETROJAY

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
732
1,000
Adobe Photoshop ama Illustrator (Illustrator ndiyo nzuri zaidi) pia AfterEffects inaweza kutumika katika kuadd hiyo design kwenye video.
 

racka98

JF-Expert Member
Jul 7, 2020
968
1,000
Adobe Photoshop + Illustrator

Affinity Designer

Gimp + Inkscape

In short software ya kuedit picha na software ya vector graphics design inafanya hvyo. Ni ujuzi wako tu mwenyew
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom