Ni silaha aina gani hii

Ni silaha aina gani hii

Jamaa mkono wake kuna space kati ya fore arm na bicep. Huku fore arm imetanuka.

Means anafanya sana mazoezi ya resistance, push ups, pull ups na ngumi.

Mishipa inaonekana clearly.

Means ametoka kufanya hayo mazoezi, au ana zaidi ya siku tatu anafanya hayo mazoezi ila pia hanywi maji mengi.

Miwani nyeusi.

Hataki mtazamane. You can always sense fear in eyes.

Also usimsogelee
 
Kodi hizo za Nchi na ndio mageuzi hayo.

Baada ya ushindi kuna mengi sana yanakuja
 
Jamaa mkono wake kuna space kati ya fore arm na bicep. Huku fore arm imetanuka.

Means anafanya sana mazoezi ya resistance, push ups, pull ups na ngumi.

Mishipa inaonekana clearly.

Means ametoka kufanya hayo mazoezi, au ana zaidi ya siku tatu anafanya hayo mazoezi ila pia hanywi maji mengi.

Miwani nyeusi.

Hataki mtazamane. You can always sense fear in eyes.

Also usimsogelee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimependa ulivyo mchambua jamaa
 
Jamaa na mbunduki wake ila akikutana na polepole anakuwa mdogo balaa
Dah kweli mkuu.
Ek_5wfHXgAE9ROj.jpg
 
Jamaa mkono wake kuna space kati ya fore arm na bicep. Huku fore arm imetanuka.

Means anafanya sana mazoezi ya resistance, push ups, pull ups na ngumi.

Mishipa inaonekana clearly.

Means ametoka kufanya hayo mazoezi, au ana zaidi ya siku tatu anafanya hayo mazoezi ila pia hanywi maji mengi.

Miwani nyeusi.

Hataki mtazamane. You can always sense fear in eyes.

Also usimsogelee
Safi kabisa na mziki wake siyo wa kitoto
 
Mwenyewe anajiona komando kipensi [emoji23][emoji23][emoji23], alafu home life gumu ubwege huu
Heshimu kazi za wenzio, yeye anategemewa na Ndugu zake kupitia hiyo kazi,

hata hao makomandoo siyo kwamba Ni matajiri wapo kwa ajili ya ulinzi siyo wafanya biashara.
 
Heshimu kazi za wenzio, yeye anategemewa na Ndugu zake kupitia hiyo kazi,

hata hao makomandoo siyo kwamba Ni matajiri wapo kwa ajili ya ulinzi siyo wafanya biashara.
Naheshimu kazi yao lakini siyo ujinga wanaofanya kwa kutumwa na CCM kupiga au kuua watu ovyo, wajibu wao wameuweka pembeni kazi kutumikia CCM, pumbavu
 
Maji mengi so mazuri mkuu sio
Jamaa mkono wake kuna space kati ya fore arm na bicep. Huku fore arm imetanuka.

Means anafanya sana mazoezi ya resistance, push ups, pull ups na ngumi.

Mishipa inaonekana clearly.

Means ametoka kufanya hayo mazoezi, au ana zaidi ya siku tatu anafanya hayo mazoezi ila pia hanywi maji mengi.

Miwani nyeusi.

Hataki mtazamane. You can always sense fear in eyes.

Also usimsogelee
 
Back
Top Bottom