Ni sawa kuvunja ndoa sababu kunyimwa unyumba?

Ni sawa kuvunja ndoa sababu kunyimwa unyumba?

Muulize katika mafundisho ya ndoa wajibu wa kwanza ni nini? Aliolewa ili iweje, ni kwa nini wewe usiamue tu kuishi na dada yako? Ndio maana likaitwa "tendo la ndoa " ni halali kwa kila mmoja.
 
Habari za mihangaiko wakuu nmeoa ndoa yangu ina miaka 6 na tume balikiwa kupata watoto wawili changamoto kubwa iliyopo ni mke wangu kupoteza hisia kabisa na mimi kupata unyumba imekua ni kasheshe mpaka ajisikie yeye napo ni baada ya miez kadhaa utapewa kibabe kama unabaka vile mpaka naanza kupata wasi wasi jamani mpaka nafikiria kuvunja ndoa yenyewe niki waangalia wanangu nawa onea huruma sana bado wadogo.
Hakuna ndoa hapo
 
Hatumii uzazi wa mpango? Huwa zinakata nyege na kuongeza visirani. Kuna aina ya uzazi wa mpango hufanya uke kuwa mkavu sana hata ukitumia vilainishi lazima achubuke. Na akichubuka ukimwaga ndani inauma hiyo🙌 kila ukifikiria kufanya ukikumbuka hayo maumivu hautamani kabisa.
😂😂😂😂 wanawake wengi wakizaa hamu ya ngono inakata wengi wao ila wengine fungukia bomba
 
Kwan nn sababu ya kuoa na yapi majukumu ya kuoa na kuolewa

Mtoa mada unaweza kununua gar haina engine?
Unyumba ndio ndoa km ningetaka mtu wa kunisaidia kaz ningemchukua dada yangu au shangaz yangu
 
Back
Top Bottom