Ni sawa kuoa mke aliyekuzidi ukubwa wa umbo?

Ni sawa kuoa mke aliyekuzidi ukubwa wa umbo?

njujujr

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2017
Posts
684
Reaction score
470
Kuna jamaa mpaka namuonea huruma

Jamaa amejipanga safi kimaisha ana duka kubwa tatizo lipo moja

Mwanamke wake ni wa kukata na shoka amepanda haswa mtoto wa kinyiramba huyo ila jamaa sasa mchaga sijui wa wap ni mfupi hata labda angekuwa ana umbo kubwa

Akikaa na mke wake unaweza sema mtoto wake ubaya mwanamke anavaa anavyojisikia kuna siku unaweza mkuta na paja zote nje jamaa huwa anakuja dukani mida ya jioni anaishia mwangalia mke wake ukimuona kimya kilijopitiliza kumaanisha hayuko sawa mbaya masela kama kawa

Najiuliza mwanamke kukuzidi umbo mara mbili ni chaguo sahihi kweli?
 
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Ni Sawa tu maana mapenzi ni upofu, kila shetani na mbuyu wake.

Halafu hizi mambo za kuchunguzana tumeoa wake wa namna gani zife , huu ni umama.
 
Ni Sawa tu maana mapenzi ni upofu, kila shetani na mbuyu wake.

Halafu hizi mambo za kuchunguzana tumeoa wake wa namna gani zife , huu ni umama.
Mnapata tabu sasa unashindwa hata kumwambia mkewako neno kuogopa utapigwa ndiyo maana nimeshuhudia vifo vya wachaga watatu kwa kujinyonga
 
Kuna jamaa mpaka namuonea huruma jamaa amejipanga safi kimaisha anaduka kubwa tatizo lipo moja mwanamke ni wa kukata na shoka amepanda haswa mtoto wa kinyiramba huyo ila jamaa sasa mchaga sijui wa wap ni mfupi hata labda angekuwa anaumbo kubwa akikaa na mke wake unaweza sema mtoto wake ubaya mwanamke anavaa anavyojisikia kuna siku unaweza mkuta na paja zote nje jamaa huwa anakuja dukani mida ya jioni anaishia mwangalia mke wake ukimuona kimya kilijopitiliza kumaanisha hayuko sawa mbaya masela kama kawa najiuliza mwanamke kukuzidi umbo mara mbili ni chaguo sahihi kweli?
Kimfaaye mtu chake,
 
Siyo sawa kabisa, umeshawahi ona fisi jike na dume, kadume kaduchu, fisi jike kubwa...

Mambo ya fisi tumwachie huko porini.

Mwanaume.unatakiwa umezidi mkeo urefu, umbo, hela, elimu,umri n.k


Unaweza ukamzidi yote hayo bado ukaonekana kenge tu..
Mapenzi hayaeleweki yanajiongoza yenyewe,
Umeshawahi fikilia kuhusu mume wa mh makamu wa raisi??
 
Kiafya,kidini au umeegemea wapi
Siyo sawa kabisa, umeshawahi ona fisi jike na dume, kadume kaduchu, fisi jike kubwa...

Mambo ya fisi tumwachie huko porini.

Mwanaume.unatakiwa umezidi mkeo urefu, umbo, hela, elimu,umri n.k
 
usie mpenda kajaaa...na vyuma hiviii vya sikukuuu..FULL king'ang'aniziiii...MAPENZI yahitaji HEKIMA ---- watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifaaa ===HEKIMA
 
Si sahihi kabisa
tapatalk_1544043704853.jpeg
 
jobless anakesha kuchunguza kamzidi mara mbili akija dukani jamaa kanunaa da mkuu hizo mambo wee ziache jaribu kuangalia maisha yako maana hata wewe utajaingia au umeingia
 
Back
Top Bottom