ni nini kinachokufanya uachane na gf wako?

ni nini kinachokufanya uachane na gf wako?

Uongo mbaya sana kwenye mapenzi!

Sipendi wadada waongo, mie si nikawa nampigia gf akaniambia niko nyumbani kwangu, mama kaja kunitembelea, tena amekuja na dogo wangu tupo karibu basi, si akajua siwezi kwenda mama yake akiwepo! nikafanya usanii nikenda moja kwa moja nikafungua mlango huku shikamoo ikiwa mdomoni' shikamo mama' na alivyokuwa mjinga si aliacha mlango wazi, looh si nikakuta ananyonyesha mtoto mkubwa. biashara ikaishia hapo nikafunga mlango nikaondoka.
 
Kupenda bongo fleva. Akiwa mpenzi wa bongo fleva tu, basi huyo ni feki na kiruka njia🏃
 
Habari za asubuhi wanajamvi.natumai weekend ilienda
vizuri na leo tunawajibika kama kawaida.
Kwenye pitapita zangu weekend hii nkakutana na hili swali kutoka kwa msichana m1 rafiki yangu.hivi ni nini/tabia gani ambazo zitakufanya umwache/ufikirie kumwacha wife/gf wako?
Wizi .stealing for living ,mwanaume anaeiba lsimtaki hata kidogo .
 
Naweza kujibu tabia inayofanya niachane na boyfriend wangu?
au ni for girlfriend only....!!!

Hebu nipe sabab zinazoweza kukufanya ukaachana na boyfrend wako bidada, mi sina sabab ya kuachana na mke wng ila galfriend naacha tu haniumiz kichwa! Nikijiskia kupata mashine mpya namwaga ya zaman, ila Mke ni kitu ingne siachi ng'oo.
 
Hebu nipe sabab zinazoweza kukufanya ukaachana na boyfrend wako bidada, mi sina sabab ya kuachana na mke wng ila galfriend naacha tu haniumiz kichwa! Nikijiskia kupata mashine mpya namwaga ya zaman, ila Mke ni kitu ingne siachi ng'oo.

kwa taarifa yako "gelofriend anauma kuliko mke"!!!!
 
hii ni kwa wanaume tu?
je sisi wanawake haturuhusiwi kusema yetu?
 
kwa taarifa yako "gelofriend anauma kuliko mke"!!!!
mwambie mwaya,asilete mishauo hapa.
gelofrnd anauma balaa,hebu afanye ku-refer ule uzi wa nduka original.
Unashangaa jitu linakupigia simu saa sita usiku na wakati lipo kwake na mke wake, alaaaaaaaaah! chezeiya gelofrnd wewe!
 
Wizi .stealing for living ,mwanaume anaeiba lsimtaki hata kidogo .
kwa kuongezea mwanaume muongo,bahili na anaenichunga yaan kila wakati simu uko wapi!!! huyo nae hana nafasi kbs kwangu.
 
kwa kuongezea mwanaume muongo,bahili na anaenichunga yaan kila wakati simu uko wapi!!! huyo nae hana nafasi kbs kwangu.

Kuchungwa nako kun araha yake sometimes....
mi nachungwa kama mbuzi aliefungwa pembeni ya shamba la mahindi!!!
 
to b honest m magf wang weng nlioacha walikuwa na katabia ya kutaka kunipanda kichwan hasa nnapoonyesha kucare na kuwathamin bac unakuta dem anataka mpaka marafik zake wajue kwake ndo nimefika bac mi nkiona dalil tu nakuuninstal faster
 
yaani akifanya mambo haya hakika namuacha saa hiyo hiyo;
1. akitumia kitu chochote cha MAREHEMU kujiremba iwe kucha, nywele n.k
2. akitembea njiani kwa kuvaibretisha makalio kama KIA la KoNDOO!!!
3. akiwa anapenda sana KUCHONGA NGENGA kama kama makalio YANAYOHARA!!!!
4. sipendi kabisa wadada wanaovuta SIGARA, KUNYWA POMBE utadhani walizaliwa UBUNGO kiwanda cha KIBUKU...!!!

Daddyyyyyy!!!!!!!!!!
 
Mmmh.... Mie hapa nimeachika jana tuu...

Ameniambia tangu ameanza mahusiano hajawahi na hatarajii kuwa serious ..

Ananiona niko serious wakati yeye hayuko serious, hivyo bora aniache mapema maana hataki maisha ya kugandana... Lol...!!

Point ya msingi sana.... kama mtu hayupo serious ya nini kugandana kama kupe?????
 
Sipendi wadada waongo, mie si nikawa nampigia gf akaniambia niko nyumbani kwangu, mama kaja kunitembelea, tena amekuja na dogo wangu tupo karibu basi, si akajua siwezi kwenda mama yake akiwepo! nikafanya usanii nikenda moja kwa moja nikafungua mlango huku shikamoo ikiwa mdomoni' shikamo mama' na alivyokuwa mjinga si aliacha mlango wazi, looh si nikakuta ananyonyesha mtoto mkubwa. biashara ikaishia hapo nikafunga mlango nikaondoka.

Duh... huyo proffessional kabisa!!!
 
Hata mie nilimshukuru sana kwa kunieleza ukweli mapeeeema..! Nikala zangu kona taratiiiiiiibu..!

Ni kweli mamie... ila kuna wanaume ving'ang'anizi kama luba.... Unamwambia msitishe mahusiano lakini hawaelewi.... Wanaboa
 
Back
Top Bottom