Ni nini kiliwasibu Dar Chat ?

Ni nini kiliwasibu Dar Chat ?

mtandao uliokuwa maarufu kwa charting Dar, Znz na tanga ni mig33 hii kitu weka mbali na watoto kabisa. kuanzia wachumba wa kidosi,mpaka watoto wakizanzibar full chart.
 
Hivi marafiki.com ndio darchat.com huo marafiki kiukweli niliutumia na ukanipa faida!.
Lakini hadi leo Marafiki ipo hewani bado.
Huo darhotwire ndio ulikuwa lazima utumie laini ya voda kuchat!?
Long time kweli!!..
Yah mkuu darchat ndiyo marafiki.com
Hapana darhotwire ilikuwa ni mtandao wa habari mbalimbali yani za serious na za mastar.
Pia ulikuwa na sehemu ya kutafuta marafiki unaweka post kama ilivyokuwa kwenye magazeti vile.
Uliokuwa unakulazimu kutumia vodacom ni application ya thegrid. Ilikuwa inakubari kwenye nokia na blackberry nakumbuka, watu full kutongozana na kulana huko.
Mimi kilichonipa faida ni mig33, nilipata marafiki wengi ambao walikuja kuwa marafiki wangu wa faida in really life.
 
mtandao uliokuwa maarufu kwa charting Dar, Znz na tanga ni mig33 hii kitu weka mbali na watoto kabisa. kuanzia wachumba wa kidosi,mpaka watoto wakizanzibar full chart.
Yah mkuu nilichat sana humu 2008-2011 enzi hizo kuna chatrooms maarufu kama zanzibaraha, tangaraha kuna watu maarufu kama meja jr, kaff kash
Pia kulikuwa na nimbuzz na qeep messenger
 
Duh umenikumbusha mambo hayo enzi zileeee, nilikuwa naishi yombo vituka basi kuna jamaa alirudi toka US na komputer za kuokota akafungua internet cafee tukawa tunaenda kuzama kwa kulipia 500 kwa nusu saa, basi vile vi bling bling vya darhotwire, chat vinakumalizia muda kwa kushangaa, ukifungua email unasoma mpaka junk mail, hahaha, kweli mambo yamebadilika sana
Umenichekesha nimekumbuka mtu kakaa comp ole wewe hapa unamtumia email unamwambia check nimekutumia email na zile card e-cards zinawakawaka unafurahi.
Mimi kuna sehemu kipindi hicho kampeni za ishi ile usione soo sema naye sasa walifungua cafe kwa ajili ya vijana internet 300 kwa saa yani nilikuwa kila siku naenda na buku najua nakaa masaa matatu later msimazi alikuwa mdada flani akanizoea na akajua mimi najua akawa nikienda ananiachia anaenda zurura mimi nakaa mpaka jioni.
Haya mambo yalisababisha nisi perform vzuri o level
 
Yah mkuu nilichat sana humu 2008-2011 enzi hizo kuna chatrooms maarufu kama zanzibaraha, tangaraha kuna watu maarufu kama meja jr, kaff kash
Pia kulikuwa na nimbuzz na qeep messenger
Mig33 ndio kiboko ya charting zote miaka ya 2000
 
Yah mkuu darchat ndiyo marafiki.com
Hapana darhotwire ilikuwa ni mtandao wa habari mbalimbali yani za serious na za mastar.
Pia ulikuwa na sehemu ya kutafuta marafiki unaweka post kama ilivyokuwa kwenye magazeti vile.
Uliokuwa unakulazimu kutumia vodacom ni application ya thegrid. Ilikuwa inakubari kwenye nokia na blackberry nakumbuka, watu full kutongozana na kulana huko.
Mimi kilichonipa faida ni mig33, nilipata marafiki wengi ambao walikuja kuwa marafiki wangu wa faida in really life.
The Grid huo niliutumia [emoji2] lakini sikuwahi faidika nao!.. Nikapotezea ila marafiki.com mzuri
 
Hahhah enzi za marafiki.com, darhotwire, yahoo messenger, msn messenger, myspace, hi5....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom