Ni nani atamfunga paka kengele 2020

Ni nani atamfunga paka kengele 2020

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Kusema kweli watu wengi wamechoka na hii hali inayoendelea hivi sasa ,
Siyo ufipa,siyo kijijini siyo maofisini kila mtu anatamani 2020 ifike haraka,

Je itakapofika hiyo 2020 ni nani atakayemfunga paka kengere .

Tunaitaji mtu shupavu wa Akili,Timamu wa mwili na maneno pia siyo mtu bla bla tu .

Ni nani atakae mfunga paka kengere 2020.

1:Tundu lissu.

2 :January makamba.

3:Zito kabwe

4:...............!


Ni kwa nini tunawaitaji kwa sababu wanaweza,wanaudhubutu na watatekeleza .
 
Mpinzani pekee anayemmudu huyo parka ni tundulisu.na kama lowasa asipo ng'ang'ania,ninauwakika lisu atakuwa mr President
 
nadhani hapo msanii steve nyerere atafaa sana
 
Hakuna yoyote

Awamu hii ni moto moto
Hapa kazi tu inatufunza mengi na tunajifunza kufata sheria etc

Atachaguliwa tena kama kawa 2020 kuendelea na uraisi.

Wengi wanapenda anayofanya.. ndio ilivyo hakuna jinsi.. lia tu
 
Kawaida ya PAKA akisha kengeuka na kuwa KIMBURU hakuna wa kumfunga kengele, na 2020 Pombe mwisho kaunta.
 
Ndezi atafanya hivyo

Natania tu mkuu
Wewe na Mimi yule na huyu kwa pamoja tukisikana mikono tukakaza kamba uyu nyau pori tutamfunga tu
 
mwache "paka" aendelee kujifanya mjuaji, uncle BENI atakuja na jina lingine la mfukoni 2020
 
Hakuna yoyote

Awamu hii ni moto moto
Hapa kazi tu inatufunza mengi na tunajifunza kufata sheria etc

Atachaguliwa tena kama kawa 2020 kuendelea na uraisi.

Wengi wanapenda anayofanya.. ndio ilivyo hakuna jinsi.. lia tu
Naona umeshaingiziwa buku 7 zako kwani nani amezungumzia kuhusu awamu.
 
Kawaida ya PAKA akisha kengeuka na kuwa KIMBURU hakuna wa kumfunga kengele, na 2020 Pombe mwisho kaunta.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Ndezi atafanya hivyo

Natania tu mkuu
Wewe na Mimi yule na huyu kwa pamoja tukisikana mikono tukakaza kamba uyu nyau pori tutamfunga tu
Kweli inawezekana ikawa siyo kazi ya mtu mmoja ila tunaitajia kiongozi imara wa kutuongoza
 
mwache "paka" aendelee kujifanya mjuaji, uncle BENI atakuja na jina lingine la mfukoni 2020
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Back
Top Bottom