ni nani aliwachoma moto watoto wa SHAURITANGA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni nani aliwachoma moto watoto wa SHAURITANGA?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nguvumali, Sep 8, 2009.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Sep 8, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    empty
     
  2. O

    ODILI SAMALU JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 13, 2013
    Messages: 1,175
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    thread nyeti sana
     
  3. K

    Kilahiro Senior Member

    #3
    Apr 20, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Napita tu
     
  4. P

    PUNKY JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2014
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 345
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nasubiri kupata facts hapa, kwa mi binfsi ni muhanga wa tukio hili. karibuni wenye kufahamu mtujuze
     
  5. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yaani miaka yote hii hakuna anayejua ukweli. Chezea Chaga wewe
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2014
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,337
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Nchi yetu huwa na kaugonjwa ka kusahau. ...
    Hapa ukurasa wao ulishafungwa bila uthibitisho wa tetesi zilizokuwepo kipindi kile.....(wanakijiji walikuwa na uhasama na shule kama sikosei?)
     
  7. Wazo la kabwela

    Wazo la kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2014
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 1,129
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    padri shauritanga angekuwa hai tungemuuliza kwa nn alimrusha yule bibi hilo shamba lililojengwa shule alafu mambo mengine ndo 2je hapa kujadili kwa nini shule ilichomwa moto.
     
  8. masai dada

    masai dada JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2014
    Joined: Dec 29, 2013
    Messages: 13,167
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    alfu ni zaidi ya mara moja
     
Loading...