Ni nani adui/maadui wa raisi Kikwete?


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Ikulu imepinga kwa nguvu sana juu ya kashfa ya rushwa inayomkabili aliyekuwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa ambae kwa sasa ni Rais wa JMT Jakaya Kikwete, lakini pia katika ukanushi huo wa kurugenzi ya Mawasiliano-Ikulu imesema kuwa wanaofanya hivyo ni MAADUI WA RAIS JK.

Sasa swali linakuja au maswali yanakuja, je ni kina nani hao maadui wa jk, na kwa nini wanamfanyia uadui, ina maana waliosema haya mambo si waongo ila wamesema kwa uadui????

Je wana uadui binafsi na Jk au kiti alichokalia?????? Maana kwa sasa serikali imekua ya kulalama lalama tu,,,,,ingekuwa ni mtandao wa tanzania nahis wangesema ni chama fulani, nakumbuka miaka michache iliyopita Samwel sita nae kuna mambo yake yalimwagwa kwenye mitandao nae akasema ni maadui zake,,,,,,,,,,

NAOMBA KUTOA HOJA
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Ccm nao watoe tamko juu ya hizo dola milion moja
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Na CCM watoe tamko juu ya fedha kutoka nchi ya ilani kufadhiri mpango wake wa kuwania urais.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Maadui zake ni wale wazungu ambao wanadhamini CHADEMA.Lengo likiwa kuiangusha CCM.Wanatumika kuibua kashfa za uongo kwa rais wetu.WASHINDWE KWA JINA LA YESU.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Kwa hiyo jk ana maadui? Kwahiyo sio urais wake, ni yeye binafsi?
Balozi wa marekani naye ni adui yake? Kwa hiyo ikiwa ni taarifa kutoka nje ya tz, wanaitwa maadui, ikiwa ni taarifa kutoka ndani ya tz inakuwa wapinzani??

aache utani bana! Kununuliwa sarawili ni aibu!
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Ukweli ni kwamba bila kushikamana na tukaamua kuendekeza ulimbukeni wa kushabikia kudhalilishwa rais wa nchi yetu,tutakua tunajidhalilisha sisi wenyewe pamoja na taifa letu.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,234
Likes
309
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,234 309 180
Maadui zake ni wale wazungu ambao wanadhamini CHADEMA.Lengo likiwa kuiangusha CCM.Wanatumika kuibua kashfa za uongo kwa rais wetu.WASHINDWE KWA JINA LA YESU.
za gadaffi alizotumwa membe zenyewe unaona ni sawa tu?
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Wana JF,

IKULU imeingiliwa na watu ambao sio hawakujua wameenda hapo IKULU kufanya nini na kila mara me husema waliko ikulu ndio wanao mpaka JK matope kwani ufani wa kazi zao ni finyu sana akili ya kufanya jambo wao hawama ni kulalama kila kukicha hawajui kujenga hoja na kukabiliana na tuhuma wao kila kisemwacho ni maadui watu wabaya wasio itakia tanzania mema wasi mtakia JK mema ni yapi mazuri na mabaya nyie watu wa IKULU JK kafanya basi ili asisemwe na ulimwenguuu.

Mtu kamshutumu JK kwanini msikae chini mkatafakali na kujibu hoja kuliko kutoa matamko ya kukela wananchi na kutufanya mazuzu, Hizi kashfa za miaka ya nyuma ndio huwa zina watoa viongozi wengi wa nchi za ulaya na kwingineko waliko staarabika zaidi au wanao fuata maadili ya kazi na uwajibikaji sasa hapa kwetu na IKULU yetu wao siku zote ni ku defend JK hajafanyahiki au kile lakini wanajaisahau kuwa nao nibinadamau na pamoja na kuwa na usalama wa Taifa still amdudu ni mengi sana sasa na hilo la Jairo wabunge wasinge goma au kushikiwa kidedea kwa kasumba ya rais JK ni mtu wa kupuuzi mambo sana kwani anajionyesha wazi kwa raia wake kuwa utekelezaji wake ni wa ahadi zisizo timilika, Jana Mlimani City mume msikia Maghufuli akiunguruma JK anaweza hiyo style ya Maghufuli kwanza jamaa anajiamini kasoma uwezo anao uwajibikaji 100% nini chakuogopa Katiba ya nchi anaijua anafanya kazi kwa kufuata misingi na sheria na kanuni zilizopo za nchi sasa JK akiambiwa tuuu kigugumizi kingiiiii matokeo yake wananchi wanamwona huyu sasa hatufai.

My Take;


Kuna haja ya watu walioko ikulu wajue uwajibikaji wao nini maana ya wao kuwa pale sio kujenga unafki na fitina tuuu hapo IKULU fanyeni kazi mpaka maghufuli awafundisheni kazi hamuino aibu jamaa anawadharau sana washauri wa rais hamjui kitu hamjui kujenga HOJA jamani
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Maadui zake ni wale wazungu ambao wanadhamini CHADEMA.Lengo likiwa kuiangusha CCM.Wanatumika kuibua kashfa za uongo kwa rais wetu.WASHINDWE KWA JINA LA YESU.
<br /> <br / hahahaa kweli we kichwa maji
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Ukweli ni kwamba bila kushikamana na tukaamua kuendekeza ulimbukeni wa kushabikia kudhalilishwa rais wa nchi yetu,tutakua tunajidhalilisha sisi wenyewe pamoja na taifa letu.
Anajidhalilisha yeye mwenyewe kwa Tamaa zake na wala hakuna mtu anayemzalilisha, sana sana yeye ndio anayetudhalilisha na Taifa letu, Ulimbukeni ameuweka mbele. Na bado atajidhalilisha sana na kujivua nguo yeye mwenyewe. Kila Mtanzania anajua jinsi Fisadi wetu Papa Kikwete serikali yake ilivyolegelege inavyojidhalilisha kwetu sisi, Fisadi Kikwete anatakiwa ajiuzulu na awapishe wanaume wenye akili timamu waongoze nchi, na yeye mwenyewe asekwe JELA kwa Ufisadi na aibu alioiingizia Taifa.
 
sarah mpegwa

sarah mpegwa

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
sarah mpegwa

sarah mpegwa

Member
Joined Sep 2, 2011
20 0 0
tatizo lolngolongo kibao wote wanatufanya mazuzu
 
sarah mpegwa

sarah mpegwa

Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
20
Likes
0
Points
0
sarah mpegwa

sarah mpegwa

Member
Joined Sep 2, 2011
20 0 0
like father like son so its a normal thing both they are same hatushangai.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
<font color="#0000cd"><span style="font-family: comic sans ms"><font size="4"><b>Anajidhalilisha yeye mwenyewe kwa Tamaa zake na wala hakuna mtu anayemzalilisha, sana sana yeye ndio anayetudhalilisha na Taifa letu, Ulimbukeni ameuweka mbele. Na bado atajidhalilisha sana na kujivua nguo yeye mwenyewe. Kila Mtanzania anajua jinsi Fisadi wetu Papa Kikwete serikali yake ilivyolegelege inavyojidhalilisha kwetu sisi, </b></font></span></font><font color="#ff0000"><span style="font-family: comic sans ms"><font size="4"><b>Fisadi Kikwete anatakiwa ajiuzulu na awapishe wanaume wenye akili timamu waongoze nchi,</b></font></span></font><font color="#0000cd"><span style="font-family: comic sans ms"><font size="4"><b> na yeye mwenyewe asekwe JELA kwa Ufisadi na aibu alioiingizia Taifa.</b></font></span></font>
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Tushikamane na Ikulu,na rais au baina yetu walala hoiiiii????
Ukweli ni kwamba bila kushikamana na tukaamua kuendekeza ulimbukeni wa kushabikia kudhalilishwa rais wa nchi yetu,tutakua tunajidhalilisha sisi wenyewe pamoja na taifa letu.
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hahahahaaaa,,,,,,ntaanza kua makin hata na zawad za ndugu zangu,,,,,
hapa IKULU ina maana maadui wa JK wapo humuhumu nchin ila wamepitia wapi????WIKILEAKS
Kwa hiyo jk ana maadui? Kwahiyo sio urais wake, ni yeye binafsi?<br />
Balozi wa marekani naye ni adui yake? Kwa hiyo ikiwa ni taarifa kutoka nje ya tz, wanaitwa maadui, ikiwa ni taarifa kutoka ndani ya tz inakuwa wapinzani??<br />
<br />
aache utani bana! Kununuliwa sarawili ni aibu!
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Gama,msubiri nape anaweza akajibu akiwa hukohuko MAFICHONI IGUNGA
Na CCM watoe tamko juu ya fedha kutoka nchi ya ilani kufadhiri mpango wake wa kuwania urais.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833