Ni mwimbaji maarufu

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
566
80
ANAITWA NANI??
b0bc577cdc934216fb0e6a706700a93f.jpg
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,202
812
Huyu Rihana ana pepo wa kukaa wazi? Inawezekana nguo huwa zinamnyima raha!
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,941
5,885
Halafu kisigino cha mguu wake wa kushoto ndio kimenasa kwenye samosa yake ya nyama!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom