Ni mtamu, shape nzuri, lakini namuacha kwa hili

Ni mtamu, shape nzuri, lakini namuacha kwa hili

Status
Not open for further replies.
Yakianza kukuita jina lako wewe mshike masikio halafu atakusimulia mambo yote.
Ila yakikupenda ni lazima mgawane.
 
Aisee asikwambie mtu, mi ni mroho wa shape za kibantu zilizojaaliwa kalio la kutosha kumtoa nyoka pangoni. Sikosi kugeuka nikiona sampuli ya hivyo ikipita nasindikiza kwa macho hadi anakoishia ama kumfuata na kufanya application kabisa.

Juzi kati nimefanikiwa kunasa mdada mmoja mwenye vigezo kama hivyo ni nikafanikiwa kupiga naye show ya kikubwa kunako 6x6. Aisee ni mtamu ile mbayaaaa.

Baada ya kukolea nami akataka kujenga uhusiano wa kudumu japo hata kwa mchepuko ama nyumba ndogo! Kwa jinsi hata mi nilivyokolea kwake nikamkubalia.

Kitakachofanya nimuache pamoja na vigezo vyake vizuri, ni kwamba ana majini na kaniambia yeye mwenyewe , kanitajia idadi na majina ya hayo majini hadi nikaogopa.

Yaani hapo nawaza hivi siku yakicharuka hayo madude yake japo sijui huwa yanafanyaje, si itakuwa balaa.

Aisee kwa kweli naachia ngazi huku bado nalitamani hilo dada la kibantu lilioumbika vizuri, limeenea kila idara.

Tulia na ndoa yako jomba michepuko yote ya nini hivi ulioa ili iweje wakati mwingine ifike mahali tuwaze kwa kutumia akili hivi ingekuwaje mkeo ndo amefanya haya ungemuacha?usilopenda kutendewa naww usiwatendee wengine
 
Hongera ndg kwani kama ana majini sita basi subiri yakubemende yote...... Habari Side Mnyamwezi????? Ogopa UKIMWI acha ngono tamaa. MIchepuko siyo dili..........
 
Aisee asikwambie mtu, mi ni mroho wa shape za kibantu zilizojaaliwa kalio la kutosha kumtoa nyoka pangoni. Sikosi kugeuka nikiona sampuli ya hivyo ikipita nasindikiza kwa macho hadi anakoishia ama kumfuata na kufanya application kabisa.

Juzi kati nimefanikiwa kunasa mdada mmoja mwenye vigezo kama hivyo ni nikafanikiwa kupiga naye show ya kikubwa kunako 6x6. Aisee ni mtamu ile mbayaaaa.

Baada ya kukolea nami akataka kujenga uhusiano wa kudumu japo hata kwa mchepuko ama nyumba ndogo! Kwa jinsi hata mi nilivyokolea kwake nikamkubalia.

Kitakachofanya nimuache pamoja na vigezo vyake vizuri, ni kwamba ana majini na kaniambia yeye mwenyewe , kanitajia idadi na majina ya hayo majini hadi nikaogopa.

Yaani hapo nawaza hivi siku yakicharuka hayo madude yake japo sijui huwa yanafanyaje, si itakuwa balaa.

Aisee kwa kweli naachia ngazi huku bado nalitamani hilo dada la kibantu lilioumbika vizuri, limeenea kila idara.

weka picha mkuu
 
Ukikimbia ndo utaipata fresh, we bora baki nae upewe mikoba kabisa
 
U r not safe hapo

Ingawa kuachana nae sasa ivi inaweza kuwa umewai au hata ushachelewa.....coz wat most pipo donot know ni kwamba on sex kuna bond ya hali ya juu

Kuna kuambukizina vitu spiritually....ndio maana unaweza ukawa na A mambo yako yakawa yanaenda....ukaachana na A ukawa na B mambo yako yakawa hayaendi

So kuwa makini sana.....ol da best

Watu wengi hawalijui hili, bora umelisema. Unapojamiiana kile kitendo ni more spiritual than just physical contact. Wakati mwingine unaweza toka hapo na maroho ya ajabu ajabu.
 
  • Thanks
Reactions: lin
Aisee asikwambie mtu, mi ni mroho wa shape za kibantu zilizojaaliwa kalio la kutosha kumtoa nyoka pangoni. Sikosi kugeuka nikiona sampuli ya hivyo ikipita nasindikiza kwa macho hadi anakoishia ama kumfuata na kufanya application kabisa.

Juzi kati nimefanikiwa kunasa mdada mmoja mwenye vigezo kama hivyo ni nikafanikiwa kupiga naye show ya kikubwa kunako 6x6. Aisee ni mtamu ile mbayaaaa.

Baada ya kukolea nami akataka kujenga uhusiano wa kudumu japo hata kwa mchepuko ama nyumba ndogo! Kwa jinsi hata mi nilivyokolea kwake nikamkubalia.

Kitakachofanya nimuache pamoja na vigezo vyake vizuri, ni kwamba ana majini na kaniambia yeye mwenyewe , kanitajia idadi na majina ya hayo majini hadi nikaogopa.

Yaani hapo nawaza hivi siku yakicharuka hayo madude yake japo sijui huwa yanafanyaje, si itakuwa balaa.

Aisee kwa kweli naachia ngazi huku bado nalitamani hilo dada la kibantu lilioumbika vizuri, limeenea kila idara.
Moderator: Hebu anzisheni jukwaa la watoto ili maujinga yote kama huu mpeleke huko ili ile heshima ya Great thinkers irudi humu jf.
 
Moderator: Hebu anzisheni jukwaa la watoto ili maujinga yote kama huu mpeleke huko ili ile heshima ya Great thinkers irudi humu jf.

Una heshima gani kenge wewe! Uzi kama haukuhusu unasepa kimyakimya lasivyo utabaki kulalamika kila thread unayoiona iko tofauti na fikra zako finyu! Nyambaafu!
 
U r not safe hapo

Ingawa kuachana nae sasa ivi inaweza kuwa umewai au hata ushachelewa.....coz wat most pipo donot know ni kwamba on sex kuna bond ya hali ya juu

Kuna kuambukizina vitu spiritually....ndio maana unaweza ukawa na A mambo yako yakawa yanaenda....ukaachana na A ukawa na B mambo yako yakawa hayaendi

So kuwa makini sana.....ol da best

Umeongea point sana
 
  • Thanks
Reactions: lin
bora uwe nayo karibu hayo majini, kuliko kuyakimbia yatakufuatilia na utakuwa unalala nayo kila siku, na siku yanaichukua ndude yako na kuondoka nayo, ukitaka kupiga show kitu hakipo. we endelea naye tu si umeingia mwenyewe. na hiyo shepu kubwa ndio ukubwa ya majini, maana ndipo yanapokaa.

Hahah...unamtishaa mwenzio mkuu
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom