Ni MAshirika/Waajiri Gani Wanaokopesha Wafanyakazi Wao?


Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
401
Points
250
Ngwanakilala

Ngwanakilala

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
401 250
Wakuu Heshima Mbele

Nasikia ukiajiriwa NSSF baada ya mwaka mmoja unakopeshwa hela ya kujenga nyumba. Je habari hii ni ya kweli? Swali (1) je mifuko yote ya hifadhi ya jamii ina utaratibu huu. (2) kuna mashirika gani mengine yana utaratibu kama huu?

Aksanteni
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,579
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,579 2,000
Mkuu usijelala mlangowazi fikiria jinsi yakupata kipato halali cha kujiongezea uwezo.
Mkopo ni suluhisho la muda, lenye madhara ya muda mrefukwa uhuru wako.
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,579
Points
2,000
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,579 2,000
Mkuu usijelala mlangowazi fikiria jinsi yakupata kipato halali cha kujiongezea uwezo.
Mkopo ni suluhisho la muda, lenye madhara ya muda mrefukwa uhuru wako.
 

Forum statistics

Threads 1,296,632
Members 498,713
Posts 31,254,365
Top