Ni mabomu au ni kitu gani inayosikika Dar?

Ni mabomu au ni kitu gani inayosikika Dar?

Jamani ee mi nipo mitaa ya tabat huku nasikia sauti ya milipuko ka vile mabomu na mizinga inatokea maeneo kama ya ubungo hivi sijui ni mimi tu peke yangu ndo nasikia hivyo au na wenzangu mmesikia? mwenye nyuzi yeyote atupashe basi isije ikawa jaribio la kupindua.
 
Ni fataki maeneo ya mnazi mmoja,kuna sherehe za kukaribisha miaka 50 ya Muungano.


Hapo sasa mkuu nimekupata manake zilinitisha zilikuwa zinalia kama yale mabomu ya g'mboto yaani vile vile mbaka nikaanza kuhangaika jamani vita ni mbaya msisikie wala msiiombe.
 
hahahahaaa ilikwisha salama kaka na wakaomba radhi kwa usumbufu wote, binti hakuwa kigoli kama babaake alivyokuwa anafikiri docta aliweka wazi kila kitu

....ha ha ha ha pamoja sana binadamu zaidi ya kenge !!!
 
Halafu mnasema bora tupigane.teh teh teh je usiku kama huu tungekimbilia wapi?

hapo umeongea point manake sasa sijui tungefanyaje na giza hili halaf kwa ushenz kama na wanajesh wanakata umeme na cm zote hazipatikani sa sijui ungemlilia nani atm hazifanyi kazi aisee vita ufanye kuisikia tuu usiiombe ikupate
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom