Ni maajabu lakini nikweli!!!!

Ni maajabu lakini nikweli!!!!

Yericko Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2010
Posts
17,027
Reaction score
20,518
Hiii kali, Muheshimiwa Waziri fulani, ilisemekana alitembelea mkoa wa Arusha kwa ziara ya kufungua kisima,alipo fika pale kisimani akachugulia alipo ona sura yake aliruka kwa kukwepa,akisema "Mamba..kuna mamba hum..! je unafikiri ni waziri gani??? heheheheheh.... simo
 
Hiii kali, Muheshimiwa Waziri fulani, ilisemekana alitembelea mkoa wa Arusha kwa ziara ya kufungua kisima,alipo fika pale kisimani akachugulia alipo ona sura yake aliruka kwa kukwepa,akisema "Mamba..kuna mamba hum..! je unafikiri ni waziri gani??? heheheheheh.... simo

is this the right forum for your post?hebu kuwa serious basi!
 
Ipo kule kwenye jukwaa la utani kama hii..
 
Kaka hii mbona zilipendwa? Hii sms ilikuwa inasambazwa tangu mwaka juzi kwenye simu ikimkejeli waziri mkubwa wewe ndo umeipata leo! Pole. Usidanganye watu kwamba ni kweli ni fix tu.
 
Watu hawa ndo wanafanya hii forum yetu kupata vijimadoa. Nae huyu anajiita Great thinker? Inabidi moderator muandae IQ test ili kuchuja wasio stahili. Embu nenda hukoo allah!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom