Ni maajabu lakini nikweli!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni maajabu lakini nikweli!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,435
    Likes Received: 2,150
    Trophy Points: 280
    Hiii kali, Muheshimiwa Waziri fulani, ilisemekana alitembelea mkoa wa Arusha kwa ziara ya kufungua kisima,alipo fika pale kisimani akachugulia alipo ona sura yake aliruka kwa kukwepa,akisema "Mamba..kuna mamba hum..! je unafikiri ni waziri gani??? heheheheheh.... simo
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,756
    Likes Received: 4,013
    Trophy Points: 280
    is this the right forum for your post?hebu kuwa serious basi!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Pinda huyoo
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wa-asira
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wa hasira!
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    duh! Hiyo kali!!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Ipo kule kwenye jukwaa la utani kama hii..
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Wasiraa huyo.
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka hii mbona zilipendwa? Hii sms ilikuwa inasambazwa tangu mwaka juzi kwenye simu ikimkejeli waziri mkubwa wewe ndo umeipata leo! Pole. Usidanganye watu kwamba ni kweli ni fix tu.
     
  10. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ipeleke kwenye jukwaa husika,sio hapa
     
  11. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Watu hawa ndo wanafanya hii forum yetu kupata vijimadoa. Nae huyu anajiita Great thinker? Inabidi moderator muandae IQ test ili kuchuja wasio stahili. Embu nenda hukoo allah!
     
Loading...