Nchi hii itageuka Libya kama CCM wataamua kubaka democrasia ... Police wataua raia, lakini maharamia wa CCM popote walipo watajuta kuzaliwa ... hatuwezi kuendelea kuona Tembo wanauawa, dhahabu zinawanufaisha wachache, Almasi inajenga ulaya, Gas inasafirishwa, nchi inauzwa ...wananchi wanataka uchaguzi huru na wahaki, wanataka kuona vituo vyote vinahesabiwa kura na kubandikwa hadharani .... vyombo vya habari vitumike kutangaza matokeo ya awali kwa uwazi ... otherwise MAKUWADI wa rasilimali zetu wajiandae kuhama nchi ...