Ni lini Rais anatakiwa atoke Ikulu?

Ni lini Rais anatakiwa atoke Ikulu?

Soma vizuri Katiba ya yetu, inasema hivi ,,Raisi wa JMTZ ni raisi mpaka pale raisi mwingine anapoapishwa" hivyo kwa kifupi ni kwamba Raisi aliyepo atabakia kuwa raisi wa JMTZ na madaraka yake yote mpaka pale atakavyoamua kumkabidhi madaraka Raisi ajaye baada ya kuapishwa, hivyo baada ya tu ya Dr.Pombe Magufuli kuapishwa basi yeye ni raisi wa Tano wa JMTZ na swala la kuondoka Ikulu kwa raisi aliyemaliza muda wake ni swala la mpangilio tu!

Sasa kama unafikiri Raisi wa Chama Dola CCM atamkabidhi madaraka fisadi Lowasa na Genge lake, basi endelea kuota!

Inapendeza sana
 
Swali lilikuwa moja lakini umeleta majibu matano tofauti,nani kakuambia kuwa lazima magufuli awe rais? Halafu unamwambia anaota eti Lowassa hawezi kuwa rais umeshajua mtoa mada yupo ktk chama kipi? Wewe Barbarosa nina wasiwasi na akili yako kama ni nzima kweli,I think you're completely mad,kama unajua magufuli ndo rais basi usipige kura oct,akili yako si nzuri hizo buku 7 za lumumba zitakuua.

Labda mungupekee aamue si wanywa viroba
 
LOWASA akishatangazwa hata hiyo ikulu hana haja nayo yeye anachotaka ni kuwatumikia wananchi,hata asipotoka poa tu,raisi wetu mtarajiwa hana noma
 
Nchi hii itageuka Libya kama CCM wataamua kubaka democrasia ... Police wataua raia, lakini maharamia wa CCM popote walipo watajuta kuzaliwa ... hatuwezi kuendelea kuona Tembo wanauawa, dhahabu zinawanufaisha wachache, Almasi inajenga ulaya, Gas inasafirishwa, nchi inauzwa ...wananchi wanataka uchaguzi huru na wahaki, wanataka kuona vituo vyote vinahesabiwa kura na kubandikwa hadharani .... vyombo vya habari vitumike kutangaza matokeo ya awali kwa uwazi ... otherwise MAKUWADI wa rasilimali zetu wajiandae kuhama nchi ...

hamko tayari wewe na nani?
 
Soma vizuri Katiba ya yetu, inasema hivi ,,Raisi wa JMTZ ni raisi mpaka pale raisi mwingine anapoapishwa" hivyo kwa kifupi ni kwamba Raisi aliyepo atabakia kuwa raisi wa JMTZ na madaraka yake yote mpaka pale atakavyoamua kumkabidhi madaraka Raisi ajaye baada ya kuapishwa, hivyo baada ya tu ya Dr.Pombe Magufuli kuapishwa basi yeye ni raisi wa Tano wa JMTZ na swala la kuondoka Ikulu kwa raisi aliyemaliza muda wake ni swala la mpangilio tu!

Sasa kama unafikiri Raisi wa Chama Dola CCM atamkabidhi madaraka fisadi Lowasa na Genge lake, basi endelea kuota!

hahahaaaaa... I love your confidence

Lets wait and see
 
.... vyombo vya habari vitumike kutangaza matokeo ya awali kwa uwazi ... otherwise MAKUWADI wa rasilimali zetu wajiandae kuhama nchi ...

hapo umenena.. kukiwapo na uwazi kama huu wa matokeo kutolewa vituoni na kutangazwa moja kwa moja na vyombo vya habari (kama wanavyofanya Kenya, US, UK, nk.) kila mtu ataridhika na uchaguzi utaisha kwa amani, kwa kupeana mikono..
 
Soma vizuri Katiba ya yetu, inasema hivi ,,Raisi wa JMTZ ni raisi mpaka pale raisi mwingine anapoapishwa" hivyo kwa kifupi ni kwamba Raisi aliyepo atabakia kuwa raisi wa JMTZ na madaraka yake yote mpaka pale atakavyoamua kumkabidhi madaraka Raisi ajaye baada ya kuapishwa, hivyo baada ya tu ya Dr.Pombe Magufuli kuapishwa basi yeye ni raisi wa Tano wa JMTZ na swala la kuondoka Ikulu kwa raisi aliyemaliza muda wake ni swala la mpangilio tu!

Sasa kama unafikiri Raisi wa Chama Dola CCM atamkabidhi madaraka fisadi Lowasa na Genge lake, basi endelea kuota!

Zumbukuku wewe Rais ni Lowassa endelea kuliweka kwenye akili yako
 
Yule anatakiwa kuondoka hata kesho tuu.
 
mbona unajibu tofauti na swaki naisi ndo sababu ulifeli mitihani yako
 
Kwa taratibu za nchi yetu(Tanzania) ni lini Rais anayetoka madarakani anatakiwa aanze kuhama Ikulu?
Yaani siku ngapi kabla ya uchaguzi?
Maana yake tarehe 25 saa 6 usiku nchi inakuwa haina rais.
Sasa wale washkaji wengine wa pale ikulu nao inakuaje?
Katika kubadilisha mfumo, wao(wafanyakazi wa ikulu) wanastahili kumpokea Rais mpya?
Baada ya Rais mpya kuapishwa....
 
Swali lilikuwa moja lakini umeleta majibu matano tofauti,nani kakuambia kuwa lazima magufuli awe rais? Halafu unamwambia anaota eti Lowassa hawezi kuwa rais umeshajua mtoa mada yupo ktk chama kipi? Wewe Barbarosa nina wasiwasi na akili yako kama ni nzima kweli, I think you're completely mad, kama unajua magufuli ndo rais basi usipige kura oct, akili yako si nzuri hizo buku 7 za lumumba zitakuua.

Such a damn Good analysis! Very well thought out. Thank you for confirming what I have always been suspicious of, special agent. Huyo jamaa kwakweli hata mimi I have my doubts. No offense, lakini namwona kakaa ka' chizi hivi 😱hwell:.

Nietzsche.
 
Back
Top Bottom